กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แสดงว่าพี่แทนมีภาพแบบนี้เยอะน่ะสิ แบ่งกันบ้างสิคร๊าบบบบบบบบบบ  
ขอบคุณมากมายเลยนะค่ะ
ตอบกลับโพสของ 17# yumino
ไม่เยอะหรอก แต่ก่อนก็มีหลายแนวเดี๋ยวนี้เลิกสะสมแหละ (ไม่ได้ตั้งใจลบผิด )

ตอบกลับโพสของ 16# yAibOnG
พูดซะอันนั้นเลย  หนูว่าพี่น่ารักดีนะ
ขอบคุณค่ะ ได้ความรู้ใหม่อีกแล้ว ^^

Thank you

ขอบคุณสำหรับความรู้ดีดีแบบนี้นะครับน๊าครับ
ขอขอบคุณมากๆๆ
รูปน่ารักดีนะคับ

ขอบคุนคับ

i30
ว้าวๆๆๆๆๆ

เเจ่มเยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เนอะๆๆๆ
เหอะๆ
น่าจะเอารูปที่น่าเซนกว่านี่มาเซ็นน่ะ
D จริงๆครับอันนี้ แต่ก็มีโปรแกรมลบเซ็นเซอร์ด้วยกำลังใช้อยู่ครับ

หุหุ

555+  แตรูปนี้ม่ายน่าเซ็นเซอร์เรยอ่า ^^

ขอบคุนน้าค้า

Evil

ทำง่ายจังเลยครับ

ขอบคุณมากเลยนะครับ

จะเอาไว้เกล้องเพื่องเล่นครับ

อิอิ

แหงะ

ไปเซนเซอร์ตงนั้นทำไม

น่าเสียดายออก - -*

อะนะเล้วมีที่เเก้อะป่าวอะ

อะนะเล้วมีที่เเก้เซ็นเซอร์อะป่าวอะ    i28
ภาพนี้ไม่น่าsensor เลยอ่ะ
หุหุ
ภาพนี้ไม่น่าsensor เลยอ่ะ
หุห
กลับไปยังรายบอร์ด