กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มีแฟนเตี้ยกว่า...น่าเกลียดมั้ย???

คือเรามีแฟนเตี้ยกว่าอ่ะค่ะ เค้าเปนแฟนคนแรกของเราเลย
เรารักกันมากค่ะ เค้าเอาใจใส่เราดี
แต่เค้าเตี้ยกว่าเราอ่ะ T^T
เราสูง 170 เค้าสูงประมาณ 165 เห็นจะได้
เพื่อนๆว่ามันน่าเกลียดมั้ยคะถ้าเราจะคบกัน
แต่ถ้าจะเลิกก็คงทำไม่ได้
แค่อยากถามทุกคนดูน่ะค่ะ
ไม่เกี่ยว..ทุกสิ่งอยู่มี่ใจนะคะ
ผมว่าน้า มะน่าเกียดหยอก

ขนาด ผมสูง 175 แฟนผมสูง 155  คบกัลมาได้ตั้ง 2 ปีแหนะ

^^ อิ ๆ
มันอยู่ที่หัวใจน่ะ
ไม่ได้เกี่ยวกันเลยคร๊าบ

ผมสูง186แฟนผมสูงแค่169

ต่างกันเยอะกว่าเธออีก

ยังอยู่กันมาหลายปีละ
ไม่เกี่ยวกันหรอกกกกกกกก

มันขึ้นอยุกับเรามากกว่า

มันอยุที่ใจ
แฟนเราก้อเตี้ยกว่าเราอ่ะค่ะ

เราสูงกว่าแฟนเรา2เซนค่ะ

ยังรักกานได้เรย

มานอยู่ที่ใจนะคะ
เหมือนกันเลย แฟนเราก็เตี้ยกว่านะ เรา 170 แฟนเรา 163 เอง นิดเดียวเอง ...ขึ้นอยู่กับความรักและก้อความเข้าใจมากกว่าน๊า...
จะสูงหรือจะเตี้ยแล้วรักกันปะล่ะ
ถ้ารักเขาก้คบกันต่อ
ถ้าไม่รักก้เลิกกันแค่นั้นจบ
แฟนสูงแค่ 168 เอง
ส่วนเรา 175 ครับ
ความสูงไม่สำคัญหรอครับ
ขอแค่รักกันก็พอ จริงปะ
สู้ๆๆ นะ
ความรักไม่ได้ได้ขึ้นอยู่กับความสูง

การที่จะอยู่กันไปนั้นต้องอาศัยความเข้าใจกันมากกว่าครับ

คนที่แฟนเตี้ยกว่ามีตั้งเยอะแยะ...ที่เขารักกันและอยู้ด้วยกันนั้น

มันเกิดจากความเข้าใจกันมากกว่าครับ...++เรารักกันมากค่ะ เค้าเอาใจใส่เราดี++

นี่ก็คงจะเป็นเหตุผลที่ทำให้คุณ 2 คนรักกันต่อไป

ขอให้รักกันนานน่ะครับ...เราเป็นกำลังใจให้
แป่ว~ โบก็เตี้ยเหมือนกานน้าค้า   คบที่ใจค้าๆ
มะเกี่ยวหรอก

มันอยู่ที่ใจ   
ความสูงไม่เกี่ยวกันหรอกค่ะ อยู่ที่ใจมากกว่า

ความรักขึ้นอยู่แค่เรารักกันก้อพอแร้วค่ะ
ไม่เหนจะน่าเกลียดเรย

คิดจะเลิกกันเพราะเรื่องแค่นี้หรอ

ความรักมันไม่ได้ตัดสินกันเรื่องแค่นี้นะข๊ะ
คนรักกันมันไม่ได้เกี่ยวที่ความสูงหรอกคับ
มันอยู่ที่ใจ
กลับไปยังรายบอร์ด