กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

R

ผู้ชายก็ต้องสูงกว่าผู้่หญิง มันเป็นเรื่องของบุคคลส่วนมากอยู่แล้ว ไม่ีเห็นจะแปลก
สำหรับผู้ชายที่สูงกว่าผู้หญิงก็ไม่ควรเกิน 15 ซม.
แต่สำหรับผู้ชายที่เตี้ยกว่าผู้หญิงก็ไม่จะเกิน 5-8 ซม.
ตามความคิดของผมเองน่ะครับ
แต่ถ้าเราจะรักใครสักคนแล้ว มันก็ไม่เกี่ยวกับความสูงหลอก
ขอแค่แค่ให้เขารักเราตอบ แค่นี้ก็พอแล้ว
คนเราจะรักกัน ทำไมต้องไปแคร์สายตาของคนอื่นด้วย
เวลาอยู่บนเตียง เดี๋ยวตัวก็เท่ากันเอง
เครียดทำไม้

555

แฟนเราสูง 150 เราสูงตั้ง 180

ยังไม่เครียดเลย

5555

ใครจะทำไม

รักซะอย่างอะ
สูงหรือเตี้ย มันม๊ะใช่ปัญหา คร๊าบ อยู่ที่ใจ คร๊าบ..
เคยมีเพื่อนผู้ชายคนนึงคบกับแฟนนานเกิน 5 ปี
ถูกแฟนทิ้งหลังจากที่แฟนให้เหตุผลว่า "เพราะแกเตี้ย"
แล้วหลังจากนั้นไม่กี่เดือนผู้หญิงคนนั้นก็โดนแฟนใหม่ทิ้ง
555+  สมน้ำน่า

คนที่รักจริงมีไม่คบ เพราะเรื่อแค่เนี้ยะ

เอาเป็นว่าคิดดูดีๆนะค่ะ  
ทุกอย่างมันอยุ่ที่ใจค่ะ

เราไม่ต้องไปสนใจหรอกว่าไครจะว่ายังไง
ถ้ารักกันจิงๆ ทุกอย่างจะโอเค ต่ะ
ตัวเลข
คือสิ่ง ที่ไม่มีตัวตนค่ะ

ใจคนเราสำคัญกว่าๆ
ตัวเลข

ตัวเลข

ไม่น่าเกลียดเลยค่ะ
เอ่อ มีแต่คนพูดว่า อยู่ที่ใจ

แล้วถ้าสมมุติวันหนึ่ง หมดใจแล้วจะทำไงกันต่อละ??

ไม่ได้กวนนะครับแค่อยากรู้ อาจจะมีสักวันหนึ่งเราอาจเบื่อขึ้นมา แล้วจะเกิดไรขึ้น

ขอความคิดเห็นหน่อยครับ
ไม่เกี่ยวหรอก..

ขนาดเรา สูง 163 แฟนเรา 150 กว่าเอง ..

ยังรั๊ฃกันเวอร์ๆๆ เรยเนี่ย...
อย่าไปยึดติดเรื่องความเหมาะสมเลยครับ
ทุกอย่างมันอยู่ที่ใจ

ถ้าเรารักเค้าด้วยใจ รูปลักษณ์ภายนอก หรืออะไรก็ไม่สำคัญ
เท่ากับใจของเรากับคนที่เรารัก : ))
ไม่น่าเกียดหรอกค่ะ
ไม่เกี่ยวเลยค่ะ ^^ " รักกันจริงก็อย่าได้แคร์เลย ฮิฮิ
กลับไปยังรายบอร์ด