กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่เกี่ยว..ทุกสิ่งอยู่มี่ใจนะคะ
รักกันมันอยู่ที่ใจนะค่ะ^^
มันเปนเรื่องของคน2คนนนะ...

ต้องถามตัวเองอ่ะว่าเราแคร์สื่อไไหม...ถ้าไม่เเคร์ก้อคบไปเถอะคะเพราะว่าเค้าก้อเปนคนดีและที่สำคัญคุนก้อรักเค้าแล้วเค้าก้อรักคุนด้วย

อย่าไปคิดเล้กๆน้อยๆเรื่องนี้ให้อีกฝ่ายรุ้นะคะ...เดวจะมีปัญหากันป่าวๆ...

ทางแก้ืที่ดีที่สุดก้อคือพยามยามใส่รองเท้าส้นเตี้ยๆไว้ดีกว่าอ่ะคะ...จะได้ดุไม่ห่างกันเกินไป
ของเทอธรรมดา ของเรา เรา 186 แฟน 153 เวลาไปไหนมาไหน ทั้งๆที่แฟนเราแก่ กว่า เรา 17 แฟน 19
จะมีแต่คนว่าเราเป็นพี่ชาย แฟนเรา ตลอดละ ไปไหนมาไหนบังแฟนมิดหมด มองไม่เห็นตัวแฟน เลย ละมันจะ เกี่ยวม่ะ >.<"
คุนรักเค้า  เค้ารักคุน

จะเอารัยอีกล่ะคัฟฟ

เข้าจัยกันก้อ โอเค แระ

สู้ๆ คัฟฟ
โฮ ทำไมนัยนี้ มีเเต่ คน สูง ๆ อ่า ทำไมนู๋เตี้ย

ไม่น่าเกลียดหรอกข๊ะถ้าเเฟนเตี้ย ก่า

มานยุ๊ ที่ จัย
ความรักใช้สมองและใจ

ส่วนสูงไม่เกี่ยว

ขอแค่จังหวะหัวใจ

ตรงกานก้อพอคราฟ
555555

คบกันนะเว่ย

มันอยู่ที่หัวนมข้าง ซ้ายเว่ย

ไม่เกี่ยวกับความเตี้ยเหี้ยไรเลย

เข้าใจป่ะเนี่ย

เราลืมพูดคำสุภาพ

เราขอให้ YOU เข้าใจ

และไม่ต้องมากระโวยกระวายเลย
1

จำนวน

• whale123

มิเหงจะเกี่ยวกายเลยง่า
ความรักมิได้อยู่ที่ความสูง
แต่ความรักอยู่ใจง่า อิอิ
ม่ายต้องไปถามคนอื่นหรอกคร่ะ
มันอยู่ที่ว่าคุณรักเค้าอ่ะป่าว
ถ้ารักก้อไม่ต้องไปแคร์ใครหรอก
ไม่เป็นไรหรอก ถ้าใจรักกันซะอย่าง
ไม่เป็นปัญหาสำหรับแนวราบ
อยู่ที่ใจ

รูปลักษณ์ภายนอกไม่สำคัญ

มันอยู่ที่หัวใจของเราสองคนต่างหากละ
ไม่เกี่ยวหรอกคับ
แค่ 5เซนเอง

^ ^
อย่าเอๅึความ สูง แล๊ะ เตี้ย มๅ วัด กับ ความ รู้ สึกของตัวสิ๊คร๊ะ

คบกันมานอยู่ใจ นะคร๊ะ
แค่เรารักกันก็พอครับ

อย่าเอาคำคนที่เค้าไม่เข้าใจในเรื่องความรัก มาใส่ใจเลยครับ  
กลับไปยังรายบอร์ด