กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่เคยรู้มาก่อนเลยว่า
เจ้าของเว็บไม่ได้อยู่บนโลกใบนี้แล้ว
จนกระทั่้ง ณ เวลานี้ รู้สึกเศร้าใจ ขอบคุณน่ะค่ะ
ที่ทำเว็บไซด์ดี ๆ นี้ขึ้นมา จากไปอย่างมีความสุขน่ะค่ะ
เราไม่ได้รู้จักกันมาก่อน ตั้งแต่เกิดจนกระทั่งพี่อ๋องจากไป
แต่ถึงยังไงน้องขอให้พี่ไปสู่อีกภพภูมิที่มีความสุขน่ะค่ะ
หลับให้สบายนะ พี่อ๋องจะอยู่ในใจของพวกเราทุกคนตลอดไป
วันนึงวันใดพวกเราก็ต้องไปอยู่ที่เดียวกับพี่อ๋องเช่นกัน
แต่ไม่รู้ว่าจะช้าหรือเร็ว....เป็นอะไรไม่สำคัญเท่ากับทำอะไร
คิดถึงพี่อ๋อง

เพิ่งจะรู้ว่าเจ้าของเวปไม่อยู่แล้ว

ถึงเราจะไม่รู้จักกัน แต่ก้อยินดีที่ได้มีส่วนร่วมในสิ่งเดียวกันนะคะ
ถึงนู๋จะไม่รู้จักพี่อ๋อง แต่ว่าก้อขอบคุนที่สร้างเว็ปดีๆมาให้พวกเราเล่นกันน๊าค๊า ขอบคุนค่ะ หลับสบายนะคะ
วันไหน
พี่อ๋องก็จะเป็น

พี่ชายที่แสนดีตลอดไป

^________^
ขอให้พี่อ๋อง ไปสู่สุขตินะคะ ถ้าชาติหน้ามีจริง
ขอให้เจอกันนะคะ T^T พวกเราทุกคนไว้อาลัยค่ะ
ขอให้ไปสู่สุขคตินะคร่า
ขอไว้อาลัยด้วยคนนะคะ ไปสู่สุขตินะคะ

ถึงตัวจากไปความดียังคงอยู่ค่ะ ขอบคุณสำหรับhithai บ้านเล็กๆ(ตอนนี้เติบโตมากมายแล้ว)ที่อบอุ่นค่ะ
ขอร่วมไว้ลาลัยด้วยนะคะ
คิดถึงพี่อ๋องจังเลยครับ
ขอบคุนนะคร๊ะ
ที่สร้างสิ่งดีดีให้แก่บ้านหลังนี้
ขอให้พี่ไปสู่สุขตินะค่ะ
ขอให้ไปสู้สุคตินะคะ
ถึงนัทจะมาช้าไปนิด แต่ขอให้พี่ไปสู่สุขคติน๊ะ

ลั๊ก Hi5thai :)
เศร้า มาก คั๊บ บ
น่า สงสาร จัง  
เฮ้อ!!

Thank

ไงก็ขอบคุณน้า
กลับไปยังรายบอร์ด