กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฝีมือนุ่เหาแน่เลย

คิดถึงพี่อ๋องมากเลยอ่ะ
เห็นภาพนั้นแล้ว สลดใจ
มันเหมือนว่าเราทุกคนต่างก็ผูกพันกับพี่
พี่ยังคงอยู่ในใจพวกเราทุกคนเสมอ
รอเชื่อว่าอย่างนั้นนะ
หลับให้สบายนะพี่

ขอบคุนสำหรับทุกคำปลอบใจและกำลังใจ

ขอบคุนสำหรับทุกๆเรื่อง

รักและเคารพพี่ชายคนนี้เสมอ

สู่สุขคติคร๊า
ไว้อาลัยให้แก่การจาไปอย่างไม่มีวันกลับของพี่ด้วยนะค่ะ

ขอหั้ยไปสู่สุขคตินะค่ะพี่อ๋อง
ขอให้ไปสู่สุคตินะคะ ความดีที่ทำจะนำพาไปสู่ภพที่ดีๆแน่นอนค่ะ
เอ๊ยย

ตกข่าว

เพิ่งรุ้ง่ะ

เสียใจจริงๆ

ขอให้พี่หลับให้สบาย

เศร้าๆ T_T
หลับให้สบายนะค่ะ
พี่อ๋อง
ปายขอโทดนะ ที่ปายเพิ่งมารู้วันนี้
ถ้าไม่มีพี่อ๋องช่วยแก้พาสเวิสให้ปายในวันนั้น
ปายคงไม่ได้ได้ใช้ชื่อ "Paizii" ในวันนี้

ขอให้พี่ไปสู่สุคตินะคะ~~
ปายขอขอบคุณที่พี่ทำให้ปายและทุกคนชาว Hi5thai ..
มีความสุข....ได้ขนาดนี้
ขอบคุณนะคะ T^T  
ปายรักพี่อ๋องเสมอนะคะ...
ฝีมือพี่วุฒิใช่ไหมคะ

เอามาจากที่พระอ่านเลยหรอ นัทสงสัยว่าใครเขียน ตอนนั้นนัทร้องให้เลย

คิดถึงพี่อ๋องมากเลย ทั้ง ๆ ที่คิดว่าทำใจได้แล้วแท้ ๆ

แต่ยังไงก็จะรอ วันที่ 14 กุมภา นี้แหละ อิอิ

ภาวนาให้มาให้ได้นะคะ..
.....
พุดไม่ออกแล้ว
คิดถึงตลอดไป
ขอให้ไปสู้สุขตินะครับ

แด่รุ่นพี่ร่วมสถาบัน

ขอจงสู่สุขติ

ด้วยความอาลัย

**ตอนนี้ก็ศึกษาที่สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ

รู้สึกดีใจที่รู้ว่าพี่แง้งเปนรุ่นพี่ร่วมสถาบัน

และรู้สึกเสียใจแด่การจากไป......

*  "เป็นอะไรไม่สำคัญเท่ากับทำอะไร"

ถึงแม้ว่าจะไม่รู้จักกับพี่เค้ามาก่อน แต่เราก้อเป็นสมาชิกเวปนี้                                                                                                                                                                                   ขอให้ดวงวิญญาณของพี่อ๋องไปสู่สุขคตินะคะ
อ่านแร้วร้องไห้เรยค่ะ

ขอให้พี่อ๋องหลับให้สบายนะคะ
ขอให้พี่ไปสู่สุขตินะคะ

ขอให้ไปสู่สุคตินะคะ

จะเป็นไรไหมคะ

ถ้าจะขอให้เอารูปที่เห็นใบหน้าศพออก

คิดว่าน่าจะดีกว่านะคะ

คุณอ๋องคงอยากให้พวกเราจดจำใบหน้าหล่อๆ ทะเล้นๆ น่ารักๆ ไว้มากกว่านะคะ

ขออำภัยถ้าละลาบละล้วงเกินไป

RIP
กลับไปยังรายบอร์ด