กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอให้ไปสู่สุขตินะครับ พี่อ๋อง ...
ไม่ได้ติดตามข่าวนานมาก ไม่ทราบข่าวอะไรเลย คนที่ผูกพันต้องเศร้ากันไปทุกคน ที่แรกเห็นกระทู้  ฌาปนกิจศพ ก็ตกใจอะไรกัน
พิมพ์ไม่ค่อยจะออกเลย ขอจงสู่สุขคติ
     ขอพระองค์ทรงพระเจริญ
ร้อย.สสก.ร.๒๑ พัน.๑ รอ.
ขอหั้ยพี่อ๋องสู่สุขตินะค่ะ
ขอให้หลับสบายนะคะ หมดทุกหมดโศกสักที
ขอให้พี่อ๋องไปสู่สุขคตินะ
น่าเสียดายคนมากความสามารถอย่างคุณ อายุยังน้อยอยู่แท้ๆ ไม่น่าเลย ยังไงก็ขอให้คุณอ๋องไปสู่สุขตินะคะ ขอบคุณ สำหรับทุกสิ่งทุกอย่างที่ทำให้ Hi5 Thai ขอบคุณจริงๆ ขอแสดงความอาลัยอย่างสุดซึ้งเลยค่ะ..

ด้วยรักและอาลัย เราจะยังคงอยุ่ที่เดิม

เพื่อระลึกไว้เสมอ ว่ามีคนดี ๆคนนึงทำให้พวกเราได้มารุ้จักกัน

เราจะรักเว็บนี้

เราจะดูแลเว็บนี้

พวกเรารักพี่อ๋องมากน๊ะ

เเม้ช่วงเวลาที่รุจักกัลมันอาจจะสั้นไปก้อตาม

แม้มันจะเป็นแค่ตัวหนังสื่อที่พิมผ่านทางโลกไซเบอรก้อตาม

ยังงัยพวกเราก้อถือเป็นครอบครัวกัลแร้ว

บ้านหลังนี้ก้อเหมือนมีพี่อ๋องเป็นคนนำครอบครัว

พี่อ๋องคอยช่วยพวกเราทุกๆอย่าง

แม้ตอนนี้พี่อ๋องจะจากไปด้วยสาเหตุอะไรก็ตาม

ยังงัยพวกเราจะยังรักเละเคารพพี่อ๋องเสมอไปน๊ะคร๊ะ

แม้วันนี้พี่อ๋องจะไม่อยู่แร้วก็ตาม

น้องพลอยคนนี้ยังจดจำเรื่องราวต่างๆของพี่อ๋องได้ดีคร๊ะ

ขอให้หลับอย่างสงบสุขคร๊ะ รักพี่อ๋องมากน๊ะคร๊ะ
ตอนแรกผมช็อกมาก..ผมคิดว่าไม่ใช่เรื่องจริง
แต่ตอนนี้ก็ไม่อะไรสงสัยแล้วพี่อ๋องผมขอขอบคุงที่พี่ให้ความรู้เรื่องhi5กับผมมากมาย
หากไม่มีพี่อ๋องก็คงไม่มีhi5thaiในวันนี้
คิดถึงและเคารพอยู่เสมอ

GOLFZAZA
ถึงผม จะมาไม่ทัน พี่อ๋อง

แต่ผมก้อเชื่อว่า พี่อ๋อง ต้องนิสับดี มาก ๆ แน่เลย

ยังไงผมก้อขอให้ พี่อ๋องไปดีนะครับ

มีความสุขกับโลกใหม่มาก ๆ ^^

แล้วสิ่งที่ผมโกหกไป วิญญาณพี่คงทราบแล้ว

ผมก้อขออภัยด้วยครับ เพราะทำลงไป เพราะ ผมต้องการแบบนี้

ขอบคุณครับ ^^
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ...

และขอให้ไปสู่สุขคติ หลับให้สบายนะคะ
@_@ , เมื่อ วาน ผมยัง พิมพ์ ชม พี่่  เขาอยุ่ เลย ว่า  ทำสกีน ได้สวยมากมาย
            ไม่นึกว่า พี่่เขา  ไป แล้วอ่ะคร้าบ  ใจหายเลย เป็นไปได้ไง คร้าบ

ขอให้พี่่ อ๋อง ไปสู่สุขคติ   ผลงานของพี่อ๋อง ผมเชื่อว่า ยังต้องอยู่ คุ่ เวบไชค์ Hi5 ไปอีกนานแสนนาน คร้าบ

ด้วยรัก และ อาลัย  

พี่น้องร่วมบ้านหลังนี้  ครับ i01
ขอร่วมไว้อาลัยให้พี่อ๋องด้วยค่ะ

ขอให้พี่อ๋องไปสู่สุขติด้วยนะคะ
ขอบคุณพี่อ๋องนะคะที่พี่สร้างบ้านที่น่าอยู่หลังนี้ขึ้นมา

ขอให้พี่อ๋องไปสู่สุคติค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด