กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ร่วมไว้อาลัยคับขอให้พี่อ๋องไปสู่สุขติคับ
พี่อ๋องไปเเล้วจิง ๆ หรอคะ

งั้นขอให้ไปสวรรน์นะคะ
ไม่ได้เข้าเวปมาเดือนหนึ่ง พอเข้ามาแล้วรู้สึกตกใจมากๆเลยนะ

เจ้าของบ้านไม่อยู่แล้ว เสียใจนะ เรานะชอบเข้าเวปนี้มากๆ

โดนหักคะแนนเป็นประจำ ขอให้อ๋องไปสู่สุขคติ

จะคิดถึงอ๋องเสมอ ขอบคุณสำหรับสร้างเวปดีๆ

ทำให้พวกเราได้มารู้จักกัน รักกัน และทำหลายสิ่งๆ หลายอย่างร่วมกัน
ไปสู่สุคตินะครับอย่าเป็นห่วงอะไรอีกเลย

ความเศร้าของเพื่อนที่ดีที่สุด

อ๋องนายเป็นเพื่อนที่ดีที่สุดของเรา แม้นายจะมีปัญหาเพียงไหนนายไม่เคยบอก แต่นายยังคงร่าเริงและยิ้มรับปัญหานั้นตลอด
ขอบใจที่นายมาเป็นเพื่อนเรา และความทรงจำดี ๆ ระหว่างเรากับนายจะคงอยู่ตลอดไป ขอให้หายไปสู่สุขติ และถ้า
ชาติหน้ามีจริง ขอให้เราและนายเป็นเพื่อนกันตลอดไป วันนี้เราทำงานไม่รู้เรื่องเลย พอได้ข่าวจากเพื่อนคุงแล้วช๊อค
เพราะเราคุยกับนายเมื่อวันอังคารที่แล้ว อยู่เลย
ร่วมไว้อาลัย
สู้สุขคตินะคะ
ร่วมไว้อาลัยดวยนะคะ พี่อ๋อง
หลับให้สบายนะคะพี่อ๋อง

เชื่อว่าพี่อ๋องยังคงอยู่กับพวกเราตลอดไป...

ที่ผ่านมาถ้าไม่มีพี่อ๋องคอยช่วยชี้แนะอาร์คงไม่มีวันนี้เพราะเป็นสมาชิกบ้านหลังนี้มา

พี่อ๋องคือคนแรกที่ให้คำแนะนำเสมอมา...ต่อจากนี้ไม่มีพี่อ๋องแล้วบ้านนี้คงเหงามาก

ไม่ต้องห่วงทางนี้น้องคนนี้จะช่วยดูแลอีกแรง...รวมทั้งพี่ๆน้องๆในบ้านหลังนี้จะช่วยกันสานต่อให้บ้านหลังนี้อบอุ่นตลอดไป

รักพี่อ๋องค่ะ

เคารพ พี่อ๋อง จากใจจริง
และจะ จดจำ แมงง้องแง้ง แห่งบ้าน hi5thai ไว้ ,, ตลอดไป

ปลานิล พิชชาภา กาเตชะ

ใจหายจังเลยค่ะ..
แม้จะไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว
แต่การเข้าเวปทุกครั้งก็มักจะเห็นชื่อแมงง้องแง้งเสมอ
รู้สึกเหมือนเป็นเพื่อนอีกคนที่เคยเจอกัน
แต่พอคิดว่า...คงไม่มีชื่อนี้มาให้คะแนน หรือ ลบคะแนน ก็อดที่จะใจหายไม่ได้
ขอบคุณน่ะค่ะ...สำหรับเวปดีๆที่เป็นเหมือนบ้านอีกหลัง
จากคนที่ไม่เคยรู้จัก URL ไม่รู้จักวิธีการลงสกิน คนที่พิมพ์คอมไม่เป็น
ก็รู้จักการตกแต่งสกิน รู้จักการทำสกิน แล้วมีโอกาสได้โชว์ผลงานของตัวเองลงในเวบนี้
รู้สึกดีเสมอที่ได้แวะเวียนเข้ามาที่นี่
ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งอย่าง
หลับให้สบายน่ะค่ะ
...ระลึกถึงคุณเสมอค่ะ
ป.ล.จนบัดนี้ก็ยังพิมพ์ไม่เป็นอยู่ดี  ต้องจิ้มเป็นตัวๆไป...นี่เป็นครั้งแรกที่พิมพ์ยาวขนาดนี้

[ แก้ไขล่าสุด nidnoiinlove เมื่อ 30-1-2009 00:22 ]
ขอให้พี่อ๋องไปสู่สุขติฮะ

รักและเคารพพี่อ๋องมากๆฮะ
หลับให้สบาย
ขอร่วมไว้อาลัยด้วยนะค๊ะ

ถ้าบุญมีจริงพี่อ๋องคงได้กลับมาทำเวปนี้อีก

สู่สุขติที่ดีน๊ะค๊ะพี่อ๋อง

แก้ว
ป๋มอาจไม่รู้จักพี่อ๋อง
แต่ก้อขอขอบคุนที่พี่ทำให้มีเว็บนี้
ขอให้พี่ไปสู่สุขคติน่ะ
ใจหายจังค่ะ เวลาที่โพสกระทู้แล้วไม่เจอพี่อ๋องมาหักคะแนน หรือเพิ่มคะแนน...

สงสัยมาสักระยะแล้วค่ะ ว่าพี่หายไปไหน...

วันนี้รู้คำตอบแล้ว ...

หลับให้สบายนะคะพี่อ๋อง...
กลับไปยังรายบอร์ด