กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถึงแพรวจะม่ายด้ายสนิท ม่ายค่อยด้ายคุยกะพี่มากนะ

แต่แพรวจำได้ วันนั้นแพรวได้คุยกะพี่ เราเปงพวกชอบกินเหมือนกัน  ที่พี่บอกว่าพี่ไปกิยซุชิมา

แพรวจำได้และม่ายมีวันลืม  รักและคิดถึงพี่อ๋องมาก ๆนะค่ะ ขอไห้พี่อ๋องหลับไห้สบาย

นะค่ะ   คิดถึงเสมอ  
ขอให้พี่อ๋องไปสู่สุขคตินะค่ะ

รักพี่อ๋องน่ะ

นะจะไม่ลืมเว็บนี้และพี่อ๋องเลยน้ะ
พี่อ๋อง ยังอยู่ในใจชาว hi5thai ตลอดไปนะคับ

ถึงเราจะไม่ได้เห็นชื่อID แมงง้องแง้ง ขึ้นที่หน้าบอร์ดก้อตาม
เเก้ข่าวนะคัฟ ขอให้พี่เเง้ว ไปดี นะคัฟ

ส่วนพี่อ๋องผมรีบไปหน่อยจำไม่ได้โทดทีนะคัฟ

ร๊ากพี่อ๋องนะค่ะ นิวมาไว้อาลัยไห้พี่อ๋องนะค่ะ

พี่อ๋องจะต้องอยู่เขียงข้างพวกเรานะค่ะ สัญญานะ

นิวก้อขอไห้พี่อ๋องไปดีนะค่ะ นิวจะดูแล www.hi5thai.com เป็นอย่างดีค่ะ

ร๊ากพี่ ปลื้มพี่มาก จาก สมาชิกคนนุง ใน บ้านเรา NionNew

พวกเราจะรักษาเวปนี้เเทนพี่เเง้วเองนะคัฟไม่ต้องห่วง

ไปดีนะคัฟ
สัญญาว่าพวกเราชาว Hi5thai จะรักษาเวปนี้เพื่อพี่เเง้ว
ขอให้พี่ไปดีนะคัฟ
พี่น้องค่ะ

รดน้ำศพ พี่อ๋อง วันที่ 28 ม.ค. นะ ที่วัดหัวหิน

และ เผา วันอาทิตย์ที่ 1 ก.พ. นี้

พี่จะไปรดน้ำ ในวันพรุ่งนี้นะ ...

ใครจะไป ก็ถามมาได้ ... จะพยายาม อยู่หน้าบ้านตลอด

i01

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 27-1-2009 22:42 ]
ขอให้ไปดีนะคะ

ขอบคุณสำหรับทุกๆเรื่องที่ผ่านมาค่ะ

เท่าที่เห็นพี่อ๋องเป็นคนที่คอยให้กำลังใจคนอื่นอยู่เสมอ

ขอบคุณจิงๆนะคะ
พี่อ๋องครับ

ขอให้พี่อ๋องไปสู่สุขตินะครับ

ผมขอไว้อารัย ณ ตรงนี้ เพื่อพี่เเง้ว
ขอร่วมไว้อาลัยถึงพี่อ๋องถึงแม้เราจะไม่ได้คุยกัน

แต่ก้อซึ้งใจที่พี่ทำหั้ยเว็บนี้เปนบ้านของพวกเราทุกๆคน

ขอหั้ยพี่หลับสบายนะข๊ะ
พี่อ๋องค่ะ
ยต้องห่วงพวกเรานะค่ะ
พวกเราจะช่วยกันดูแลเว๊ปนี้
กันต่อไป
อย่างน้อยเว๊ปนี้ก่ะ
เป็นสิ่งที่พี่อ๋องภาคภูมิจัยกับมัน
พวกเรารักพี่อ๋องเสมอนะค่ะ

จาก  น้องอาย(ช่างพูด)
ขอให้พี่อ๋องไปดีนะค่ะ      บ้านหลังนี้  ยังเป็นบ้านขอพวกเราค่ะบ้านที่ไม่มีที่ใหนi01
ขอให้พี่เค้าไปสู่สุขคตินะคะ
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของพี่อ๋องด้วยนะคะ
กลับไปยังรายบอร์ด