กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอให้น้องหลับให้สบายนะคะ
ขอให้ไปสู่สุขตินะ

ขอโทษสำหรับทุกสิ่งทุกอย่าง

และก็ขอโทษที่ด่า คุณ ด้วย

ในวันนี้ที่เราเข้ามา เราเข้ามาเพื่อก่อกวน

และไม่รู้ว่าคุณได้จากไปแล้ว

ขอให้อโหสิกรรม ให้กันและกันเถอะนะ

หลับให้สบายนะ .........
เสยใจกับการจากไปน่ะค่ะขวให้คุณอ๋องขอให้ไปสู่สุขตินะ
น้องไหม่ของเว็ปนี่ค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด หนี่ง เมื่อ 23-11-2009 01:45 ]
ยังไง ขอ ไว้อาลัยด้วย น่ะครับ

นู๋อยากรู้มานานแล้วว่าพี่อ๋องคือใคร

พี่อ๋องคือบุคคลสำคัญของบ้านนี้

ขอให้พี่อ๋องไปสู่สุคตินะคะ

ไว้อาลัย นะคับ พี่อ๋อง  ชอบคุนสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างนะคับ
ร่วมไว้อาลัย

ขอให้สู่สุคติ
ขอไว้อาลัย พี่อ๋อง ด้วยนะครับ ถึงแม้ผมจะไม่ได้รู้จักพี่ แต่ผมรู้ว่าพี่เป็นคนดี

และเป็นคนสร้างเวป hi5thai ขึ้นมา ผมขอขอบคุณมากคับ
พี่อ๋องค่ะ....

ขอโทดนะค่ะที่ฟิ้งมาไว้อาลัยช้าไปมากก

พอดีเพิ่งรู้ข่าวเมื่อไม่กี่นาทีนี้เองอ่ะค่ะ

ขอบอกว่าช็อคมากกกกก

ก้อพี่เป็นคนแรกที่ฟิ้งรู้จักในเวปนี้เลยนิ

พี่คอยแนะนำสิ่งดีๆให้ฟิ้งตั้งหลายอย่าง

ขอบคุณพี่อ๋องมากๆนะค่ะ

ขอให้เกิดชาติหน้าเราได้รู้จักกันอีกนะ

รักพี่อ๋องนะค่ะ
รู้สึกจัยหายมากมาก ไม่คิดว่าพี่จะจากพวกเราไปไวขนาดนี้ T T

ขอให้พี่ไปสู่สุขคตินะครับ
โชคดีคับ พี่อ๋อง ขอให้พี่ไปที่สุขตินะครับ

ไม่ว่ายังไง พี่จะอยู่ในหัวใจของHI5THAI เสมอ

พี่ไม่ต้องห่วงทางนี้แล้วนะครับพี่อ๋อง

ขอไว้อาลัย ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ด้วยรักแต่คิดถึง พี่อ๋อง จาก FOR MY MOST& MySATANG
ถึงแม้จะเข้ามาไม่ทันพี่อ๋องอยุ่ แต่ก็รักพี่อ๋องเปรียบเสมือนพี่ชายคนนึงเลยนะคะ ^^
เสียใจด้วย
ไปดี ณ๊ คับ TT
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21-6-2010 12:12 โดย TJ022

ไม่เคยรู้จักันมาก่อนและคงไม่มีโอกาสได้ทำความรู้จัก
แต่เนก็ขอให้พี่จากไปอย่างสงบไปสู่สุขติภพนะค่ะ...
กลับไปยังรายบอร์ด