กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไว้อาลัยอีกคนค่ะ

เศร้าๆ  ขอให้ไปสู่สุคตินะค่ะ   หลับให้สบายค่ะ

ขอหั๊ยไปสู่สุคตินะ ลั๊ก Hi5thai
ขอแสดงความเสียใจด้วย..
พวกเราทุกคนไม่ช้าก็เร็ว ต้องพบกับเรื่องแบบนี้เหมือนกัน
คนที่ยังไม่ถึงกำหนด ควรจดจำแต่สิ่งดีๆของ..คุณ อ๋อง
ที่ล่วงหน้าไปก่อนเรา..แล้วย้อนกลับมาดู..สิ่งที่เราทำกันในปัจจุบัน
ว่าเราควรจะ...ทำอะไรดีๆให้กับชีวิตซะบ้าง
ขอให้คุณ อ๋อง พบแต่สิ่งดีๆใน...ภพหน้านะครับ
ขอแสดงความไว้อาลัยด้วยครับ
ขอร่วมไว้อาลัย และแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณอ๋องด้วยค่ะ
ขอให้พี่อ๋องไปสู่สุขตินะคะ
พี่จะอยู่กับพวกเราตลอดไปค่ะ
ขอร่าวมไว้อารัย แม้จะสายเกินไปกนิด
ขอให้พี่อ๋องไปสู่สุขติคะ
ขอให้พี่อ๋องไปสู่สุขตินะคะ

ขอให้หลับให้สบายค่ะ !
ขอให้พี่อ๋องไปสู่สุขคติ....

รักและคิดถึงเสมอ คูณอ๋อง
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ
ขอให้ไปสู่สุคตินะคะ ไว้อาลัยด้วยคะ - -*
สวัดดีครับ
เป็นยังไงบ้างครับ
ขอแสดงความเสียใจด้วย

ถึงแม้เวลาจะผ่านมานานแร้ว

พี่อ๋องก้อจะยังอยู่ในบ้าน hi5thai ของเราเสมอไป
ไปสู่สุคตินะคะ.. ขอให้พี่อ๋องมีความสุข
กลับไปยังรายบอร์ด