กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาร่วมแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะ

เพิ่งได้รู้ข่าวนี้จาก  คุณ โจทาโร่แมน

ตกใจและรู้สึกเสียใจมากเหมือนกัน

และขอบคุน ทุกคำแนะนำที่เคยมาตอบ  

และอีกหลายๆกะทู้ที่มีเพื่อให้เราชาวสมาชิกได้เรียนรู้

ขอบคุนที่สร้างเว็บดีๆ ไว้เป็นเหมือนศูนย์รวมความรู้และมิตรภาพ

หลับให้สบายนะค่ะ......

อ๋องจะอยู่เป็นความทรงจำดีๆ  ตลอดไปนะ
เสียใจด้วยค่ะ
หลับให้สบายนะคะ
ไว้อาลัยด้วยค่ะ
พึ่งเป็นสมาชิกใหม่
ขอไว้อาลัยด้วยคนค่ะ
ไม่ได้รุ้จัก กัน มากมาย..

แต่ ก้อ ใจหายเมื่อ มีการ จากลา..

...มิตรภาพ จะงอกงามอยุ่ในใจเสมอ..

..ลาก่อนค่ะ อ๋อง
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ
ขอให้พี่เค้าไปดีด้วยค่ะ
ขอให้พี่อ๋อง
หลับให้สบายนะคับ
ขอให้สู่สุขคติคับ
ถึงจะช้าไป

แต่ก้ออยากบอกว่า ได้อะรัยจากบ้านหลังนี้เยอะมากเลย

ในสิ่งที่ไม่รู้ หรือรู้ไม่เยอะก้อตาม

ยังงัยก้อจะรักบ้านรักนี้

ถึงจะเปงสมาชิกได้ไม่นานก้อตาม

ขอหั้ยหลับหั้ยสบายน่ะ
น่าเศร้าจัง...

น้%E
ขอให้พี่อ๋อง  ไปสู่ภพภูมิที่ดีๆๆนะคะ  หลับให้สบาย...อย่าห่วง อย่ากังวลเรื่องใด...
ง่ะ ตายซะละ -_-

เค้าตายเพราะอะไรล่ะ ช่วยบอกที (เศร้า)

ขอให้เป็นสุขเถิด

ถึงแม้จากไปก่อนจะสมัครซะอีก
ขอให้พี่อ๋องไปสู่สุขตินะค่ะ
ถึงผมจะไม่ได้รู้จักพี่มากนัก

แต่ก็ขอให้พี่หลับสบายนะครับ
ขอร่วมไว้อาลัยด้วยนะคะ เราไม่เชื่อเลยนะว่าพี่เขาไปแล้ว จิงหรอนี้ย
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ

ขอบคุณพี่มากๆที่ทำให้เกิดเว็บนี้ขึ้นมา

หลับให้สบายนะคะ พวกเราจะคิดถึงพี่ตลอดไปค่ะ...
กลับไปยังรายบอร์ด