กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สมาชิกทุกคน ,, มาให้กำลังใจพี่แง้งกันนะค๊ะ !!

หลายคน อาจจะสงสัย
ว่า พี่อ๋อง ( แมงง้องแง้ง ) หายไปไหน ?

เรื่องมันเป็นอย่างี้ค่ะ
คือตอนนี้ พี่แง้ง ไม่สบาย รักษาตัวอยู่ที่ รพ นะคะ
ปลานิล เก๊าะไม่รู้อะไรมาก ได้แต่คอยติดตามข่าว
จากพี่ๆทีมงาน คนอื่นๆ

แต่คาดว่าสมาชิก หลายๆท่าน อาจจะยังไม่ทราบข่าว
จึงอยากจะแจ้งมาให้ทราบ และเก๊าะ ขอให้ ช่วยเปนกำลังใจ
ให้พี่แง้ง สุดหล่อ ของเรา ด้วยนะค้า ~

เปนกำลังใจให้นะคะ พี่แง้ง !!
^^v

สุดท้ายเก๊าะอยากจะฝากบอกสมาชิกว่า
" ช่วยกันดูแลเวบเราให้ดีๆนะคะ ^^ พอพี่อ๋องหายแล้ว พี่เค้ามาเห็นจะได้ดีใจ "

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 24-1-2009 15:58 ]
7

จำนวน

• taonoi

• satun

• angeljiji

• ATM013

• 555rainbow

• windmillzaa

สู้ๆครับพี่อ๋อง

เป็นกำลังใจให้

โหย ไม่มีใครมาทำสนุกสนานกะปอเลยอ่า เหงาสุดๆ

หายไวๆนะครับพี่อ๋อง

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ หลานๆ ชาว hi5thai รอพี่กลับมานะครับ
1

จำนวน

• cakekiez

หายไวไวนะครับพี่แง้ง

สมาชิกทุกคนเป็นกำลังใจให้

และรอพี่กลับมาป่วนเหมือนเดิมนะครับ อิอิ

หายไวไวนะครับ
1

จำนวน

• cakekiez

สู้ๆคร่าพี่แง้ง

หายเร็วๆนะคะ

น้องๆคิดถึงคร่า
1

จำนวน

• cakekiez

หายไว ๆน๊า  พี่แง๊ง  กลับมาเร็วน๊า า พวกเรารออยุ่งับ ^^v

เปงกามลางจายไห้น๊ าา   สู้ ๆค่ะ
1

จำนวน

• cakekiez

เป็นกะลังใจให้นะคับพี่อ๋อง หายไวไวนะคับ จาได้มาให้คะแนนน้องๆคิคิ

ถึงว่าพักนี้พี่อ๋อง หายไปไหน รักษาสุขภาพด้วยน๊าคับ
1

จำนวน

• cakekiez

หายเร็วๆนะค่ะ เปนกำลังให้อีกคนค่ะ
1

จำนวน

• cakekiez

หายไวๆน่ะค่ะพี่อ๋อง

hi5thai

กำลังรอพี่กลับมาน่ะค่ะ
1

จำนวน

• cakekiez

ขอให้พี่แง้ง  หายไวๆนะครา
1

จำนวน

• cakekiez

เปนห่วงจัง
เปงกำลังใจให้นะคะ
สู้สู้คะ
1

จำนวน

• cakekiez

หายไวๆนะค่ะพี่อ๋อง

กลับมาง้องแง้งต่อไวๆเน้อ

เปงกะลังใจให้นะค่ะ

สู้ๆๆ
1

จำนวน

• cakekiez

อาการหนักน่าดูเรย

ก็ว่าพี่แง้งไม่เข้าบอร์ดตั้งหลายวัน ผิดปกติมากๆ

นึกว่าไปแข่งกีฬามหาลัยโลกซะอีก

ขอให้พี่แง้งรักษาตัวให้หายไวๆ นะขอรับ

ทางนี้ยังมีทีมงานและสมาชิกที่น่ารักดูแลให้ไม่ต้องห่วงนะขอรับ

กำลังใจ หายป่วย.gif
18-1-2009 15:24

1

จำนวน

• cakekiez

หาย ไวไว น๊าค้า

สุ๊ๆๆๆๆ คร้า
1

จำนวน

• cakekiez

หายมาม่าเลยนะค๊าฟพี่ชายสุดหล่อ + ใจดี

ถึงจาไม่ได้รู้จักแบบเป็นทางการนะค๊าฟ  แต่ก็
Thkzมากมายเลยค๊าฟ ที่ให้คำแนะนำน้องใหม่อยู่หลายอย่าง

^^ Su Su นะค๊าฟ  หายวันหายคืนเลยเน้อ
1

จำนวน

• cakekiez

กลับไปยังรายบอร์ด