กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[][][]~~ จูบ ครั้งแรก ของคุณ เมื่อไหร่???~~

จูบ ครั้งแรก ของคุณ เมื่อไหร่...???

แล้วคุณรู้สึกแบบไหนเหรอ..

บอกกันบ้างได้ไหม..

ปล. ของเราอ่ะ..เพื่อนผู้หญิงอ่ะ เพื่อนหันหน้ามาพอดีกะเราหันไป จ๊ะเอ่ไปเรยย

แถมตบหน้าเพื่อนไปด้วย เพื่อนเราอย่างโกรธอ่ะ...55+..

***-*--ดีนะที่เพื่อนไม่ตบคืน แค่งอนไปทั้งวัน...และแก้มเพื่อนเป็นรอยที่ดดนเราตบไป อายกันทั้งโรงเรียน...

ขอโทษคร่า คุณเพื่อน!!!!...

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

ตอนอายุ 15 อายจังเรยยย
ไม่เคยยยจูบอ้ะ

เรยมิรุอ้ะ อิอิ
พ๊มครั้งแรกตอนอายุ 16 อ่า

^^
จำไม่ได้อะ

เหอ เหอ
ม่ะรุ้อ่ะ

จามม่ะได้จร้า
15 อ่า

แฟนสอนให้ด้วย

แต่เราว่า เดกไปเนอะ
ครั้งแรก จำไม่ได้ว่าป๊าหรือม๊าจูบเราก่อนอะ ยังเด็กเลยไม่รู้ เอาไว้โทรถามป๊ากะม๊าก่อนนะ แล้วจะมาตอบใหม่
1

จำนวน

อายุ 14 อ่ะ

เมื่อไม่นานมานี้เอง - -*
เรายังไม่เคยจูบเลยจ๊ะ

เพราะว่า

ไม่เคยมีแฟน
ของผม

อายุ14คัฟ
ของเราตอนปี 2 อ่ะคะ

แถมตบหน้าแฟนไปทีนึงด้วย อิอิ
ตอนเด็กๆมั้ง
จูบกับปาป๊า ม่าม๊า
อิอิ แต่ตอนโตนี่... ไม่พูดดีก่า
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
หะหะ
ตอน 15 อะ แต่คนที่จูบด้วย ครั้ง แรก พึงเลิกกานเมื่อ 6 โมงเย็นนิเอง
เศร้าโคด แต่เค้ามีใหม่ทามไงได้
1

จำนวน

จูบแรกตอน 17 อ่ะนะ ยังจำความรู้สึกนั้นได้อยู่เลยแหล่ะ ตื่นเต้นชะมัด รู้สึกดีมากๆ แต่เลิกกันไปนานแล้วอ่ะ
SAD เลย
กลับไปยังรายบอร์ด