กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
จูบครั้งแรกเหรอ สมัยประถมเลย

จูบแบบเด็ก ๆ น่ะ
ตอนนี้ผมอายุ15

ครั้งเเรกของผมตอนอายุ12

จูปปากเเฟนเพื่อนอะ

เเต่ขอบอกว่าสุดยอดเลย
1

จำนวน

ถ้าจูบแบบจิงจัง

คงประมาณเดือนมกราคปีนี้มั้งคะ

เหวอมากมาย หายใจไม่ออกด้วย T^T
-*- จูบแรกหรอ

ปีหนึ่งอ่ะครับ

หลับๆอยู่แฟนมาจูบ

เหอะๆๆ

งงเลย
จูบแรกตอนอายุ17
มันเป็นความรู้สึกที่แปลกๆแต่ก็รู้สึกดีนะ...
แต่ก็เลิกกันไปแล้วแหละ เจ็บมาก
1

จำนวน

จำไม่ค่อยได้งะ...
น่าจา...8ขวด กะเพื่อนในห้องเรียน...
คิดถึงเธอจัง...
1

จำนวน

มะรู้จิ

มะเคยจูบนี่นา

ยังมะมีแฟนรุย
1

จำนวน

ยังมิเคยเลยอะ
ยังหาคนจูบมิได้
ตอนอายุ13 ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

เฮอๆๆตอน ม.6 อ่ะน่ะ

แบบว่าสุดยอด เกี้ยวลิ้นซะ

ตอนนี้อยู่ปี2 จูบกะแฟนเพื่อน ว๊ากๆๆๆฮาๆๆๆ  มันกว่าเแฟนเราอีก
1

จำนวน

ครั้งแรกก็13 กุมภา(ยังจำได้นะเรา) ตอนอายุ14คับ
ฮ่าๆ ถามกันตรงๆแบบนี้เค้า ก็เขิลแย่ดิ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
จูบครั้งแรก อายุ12 มันรู้สึกแบบว่ากินอาหารอะเวลาจูบเสร็จมันรู้สึกอยากจูบต่อ
ก็เหมือนตอนกินข้าวอะ ไม่อิ่มก็กินต่อ
ต้นฉบับโพสโดย rokaechun เมื่อ 14-1-2009 23:43
ครั้งแรก จำไม่ได้ว่าป๊าหรือม๊าจูบเราก่อนอะ ยังเด็กเลยไม่รู้ เอาไว้โทรถามป๊ากะม๊าก่อนนะ แล้วจะมาตอบใหม่ ...

ไช่ๆ พูดถูก มีสาระ555+
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด