กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Mail ใครกัน Run หน้าจอ

Mail ใครกัน Run หน้าจอ ขอเป็นมิตร
เรา Click ปิด ทิ้งไป ไม่ใช่เพื่อน
แต่ไม่นาน ก็พลัน Run มาเยือน
อยากเป็นเพื่อน อยู่อย่างนั้น วันหลายครา

เริ่มรำคาญ พาลคันปาก อยากด่าใส่
Click เข้าไป ใจอิดเอียน หวังเขียนด่า
แต่พอเห็น หน้า M อย่างเต็มตา
มุมบนขวา มีรูปด้วย ว๊าว! สวยจริง

จึงลองพิมพ์ Chat ไป ใจเริ่มอ่อน
เขาก็ On In จ๊ะจ๋า ประสาหญิง
ก็เลย Out ออกไม่ได้ ใจประวิง
เราเริ่มยิง M ไปมา ภาษาใจ

เริ่มคุ้นเคย เอ่ยถาม ความลึกลึก
ความรู้สึก สองเรานั้น ตรงกันไหม
สรุปผล ออกมา น่าพอใจ
ผูกสายใย ไม่โยเย Say Good-bye

ตัดสินใจ Hello กดโทรหา
เสียงตอบมา พาให้ เราใจหาย
ใยสาวสวย เสียงใหญ่จัง ดังเสียงชาย
อุ๊ยต๊ายตาย ว๊ายเนื้อเย็น เป็น"กระเทย"
1

จำนวน

• gift_suthasinee

555+ เข้ามาอ่านค่ะ

น้องอย่าไปเครียดกับกลอนพี่เลยนะ คือพี่ถนัดแต่งเป็นแต่กลอนแนวนี้อ่ะ  ซึ่งตอนนี้ก็แต่งไว้สมัยเรียน ป.ตรี
อ่าน ขำ ขำ ค่ะ พี่ไม่ได้ด่าใคร  เน่อ
ขำดี

ขอบคุณครับ
อ่านแล้วขำดีค่ะ
5555+  ชอบครับ แหม เคยเจอเหมือนกันแต่ไปเที่ยวแล้วเจอ
เหอะๆ ให้เพื่อนตุ๊ดรับซะงั้น

...

555+
ฮาดีๆอิอิ...
555+

ตลก ดี อิอิi10
ห้าๆๆคิดไดไงเนี่ย
555

ผู้ชายคงผิดหวังน่าดู

เอิ๊กๆ
จะเป็นเพศไหนก็เป็นเพื่อนกันได้หมดทุกเพศทุกวัย

ขำขำ คลายเครียด

ดีกว่าอยู่เฉย ๆ

ขำดี คับ

น่าสงสารเนอะ

ถ้าเจอแบบนี้บ้างสงสัยจะเคลียดหนัก
555+

พูดจิงๆนะเนี่ย เราก็เคยโดนมาแระ

ทำไงได้ก็พอเห็นรูปคนสวยทีไรเป็นใจอ่อน 555+

ตอบกลับโพสของ 1# uknow5300

5 5 5 5+ชอบงับคุณงับ i24 i24 i24 i24 i24 i24
2

จำนวน

O.o  ไหงจบได้แหวกล้ำขนาดนี้ 555555 ขำๆ ไม่ซีเรียส 55555
2

จำนวน

• Pui@Me'

• o^^oนู๋ฝน

กร๊ากกกกกก   กระเทยบุก  อิอิ
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด