กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ปีกใส่ตรงไหนอ่า

i21 i21
คือ....เรามีโค้ดปีกนะ
แต่ไม่รู้ต้องใส่ตรงไหน
ช่วยบอกทีเถอะนะจ๊ะ
อย่างละเอียดเลยนะ
ขอบคุณล่วงหน้าจ๊ะ
i30 i30

ไม่มีอะไรขึ้นเป็นbackground

ก็ไปหารูปมาแล้วจะทำเป็นbackแต่พอดูมันโหลดนะแต่ไม่เห็นมีอะไรเปลี่ยนเลยรูปก็ไม่มีไม่เข้าใจอะคะ
ช่วยที่คะพยายามจะเอา โค๊ด สกินมาใส่แต่หาโค๊ดไม่เจอ

วิธีเอาโค๊ดมาจากที่ไหนคะ ที่แงงจังสอนวิธีลงอะคะ

พยามลงมาหลายครั้งแล้วคะไม่ได้สักที

และก้อวิธีเปลี่ยนสกินใหม่ให้รูปเรามีเงาและอยู่ตรงกลางทำไงคะ

ไม่เข้าจัยเลยกรุณาตอบอย่างละเอียดทีคะ

ช่วยเข้าไปดูหน่อยได้ไหมคะ ใน golf-auza.hi5.com

ขอร้องนะคะ

เราใช้สกิลมะด้ายอ่า

พอเรากดใช้สกิลมานจะ

อุ๊บ! เราทำตามคำขอของคุณไม่ได้

ขออภัยในความไม่สะดวก แต่เราพบข้อผิดพลาดในการดำเนินการตามคำขอของคุณ
กลับไปที่หน้าหลัก หรือคลิกที่ปุ่ม Back บนเบราว์เซอร์ของคุณเพื่อกลับไปที่หน้าเดิม
tracking code=nullsnv1app245-null-11bdf04ba65

เราลองลบโค๊ดออกก๊ทามะด้ายอ่า
ทามไงดีอ่า

^^"

งงคะ

ไม่รุว่าเล่นกันยังงัยคะมึนเลยคะ

ใช้งานยังงัยคะ

เอ่อ แล้วจะมีใครตอบได้คะเนียงงคะ

ตอบทีน้า

คือ เวลาทำสกินเสดแล้วแล้วจามาทำไห้เปงไฟล์ไห้คนอื่นได้โหลดนี่ทำยังงัยเหรอค๊ะ-*-
ตอบด้วยน๊าค๊า-*

เด๊กน้อยหัดทำสกิน

รบกวนทีนะคับ คือผมอยากทำ่สกินเอง แต่ว่าเวลาใส่ url รูปในโคดแล้วขนาดไม่พอดีกับหน้าเพจ ไม่ทราบว่าผิดที่ขั้นตอนไหน ตั้งแต่การสร้าง ชิ้นงานเลยหรือป่าว ยังไงรบกวนแืิิือด msn นะคับ poraweeb@hotmail.com
เำพราะต้องถามอีกเยอะ
แบบผม ลง สกิน ในเวป ที่แจก ไปอันแล้ว อะครับ

แล้วผม จาลง อีกอัน

ผม ทำเหมือนปกติทุกอย่าง อะครับ

แล้ว พอกด บันทึกมันขึ้น แบบ นี้อะครับ

อุ๊บ! เราทำตามคำขอของคุณไม่ได้

ขออภัยในความไม่สะดวก แต่เราพบข้อผิดพลาดในการดำเนินการตามคำขอของคุณ
กลับไปที่หน้าหลัก หรือคลิกที่ปุ่ม Back บนเบราว์เซอร์ของคุณเพื่อกลับไปที่หน้าเดิม

ทำไงดีอะครับ

ใส่ โค๊ดต้องทำยังไง

อยากรู้ว่าใส่โค๊ดไฮ5ยังไงช่วยตอบด่วน

เปลี่ยนสกินไม่ได้

พี่....ก้อคือว่าจะเปลี่ยนสกินทีนี้ก้อไปเอาโค๊ดแล้วเอามาใส่ตามวิธีแต่ว่าสกินเก่าไม่ยอมหายไปจาทามงายดีอ่ะ

สัญลักษณ์ที่ใช้ใน hi5 and msn

อยากใช้สัญลักษณ์ตั้งชื่อตัวเองนะแต่ใช้ไม่ได้
ช่วยหน่อยนะจ๊ะ
มึนแฮะ
หัดทำยากเหมือนกันแฮะปวดหัวมากมาย

ช่วยตอบที

หวัดดีนะ
เราซื้อ สกีน ไปแล้ว แต่เปิดดู code ของสกีนไม่เป็น
...
เวลาเราเข้าไปใน hi5 ของเราแล้ว ไม่เห็นมี cuztomize my profile
...
อ้อ ไอ้นี่ด้วย lifestye งะ
มันอยู่ตงไหนเหยอ

please tell me
กล่องแสดงความคิดเห็นใน hi5 ไม่มี
ไม่รู้เหมือนกันว่าอยู่ไหน
แต่ผมเห็นของคนอื่นมีนะ
พี่รู้ไหมครับว่าจะทำยังไงให้กล่องแสดงความคิดเห็นมีอยู่ใน hi5 ได้
ช่วยตอบทีนะครับ
ขอบคุณครับ...
กลับไปยังรายบอร์ด