กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใส่ head ไม่ได้

คือว่า ลองทำสกินแบบใช้โค้ดทำน่ะค่ะ แต่ว่าพอเอาโค้ดลงแล้วตรง h2 รูปมันมีขนาดเล็กนิดเดียวเอง อยากทราบว่าจะต้องใช้ขนาดเท่าไหร่คะ ลองใช้ขนาด 956 แล้ว มันก็ยังเหมือนเดิม ขนาดที่ว่านี้คือขนาดที่เราแต่งใน photoshop หรือเปล่าคะ และก็มีปัญหาอีกอย่างหนึ่งนะคะ BG ถ้าเราใส่โค้ดตรง skin i made ทำไมมันขึ้นให้เราแค่ตรงช่วงบล็อคกลาง มันไม่ขึ้นเต็มหน้าเว็บให้
จะแก้ไขยังไงดีคะ

ช่วยแก้ไขหน่อยนะคะ เพราะว่านั่งทำมาหลายวันแล้ว แต่ก็ไม่ได้ซักที
ดีมากเลยคราบ
ไว้ถ้าผมมีปัญหาอะไร
เด๋วมาถามละกัน

ลองทำเฮดดูแล้ว

แต่ว่ามันเป็นแบบไม่มีภาพ

ไม่เฮดขึ้นมา

เป็นสีไรฟ้าซ้อนกัน

ตาลายมากไม่รู้ว่าทำไรผิดรึป่าว

งงมาก ช่วยบอกที

pickikku

hi 5 เราไม่มีตรงที่เปลี่ยนสกินอ่ะ ทำงัยดีอ่ะ ขอตอบด่วน ขอบคุณค่ะ

ใส่ รูป ในเวป นี้ อ่ะ

ใส่ รูป ในเวปนี้ อ่ะคับ

ใส่อย่างไง เอ๋ย  ใส่ไปแล้วใส่ไม่ได้ อ่ะ พอใส่ไปแล้วมันขึ้นว่า รูปต้องมีขนาดไม่เกิน  20000

บอกวิธีใช้โค้ดที่ได้มาทำสกินหน่อย(ใช้ไม่เป้งอ่ะ)

ได้โค้ดมาแล้วแต่ใช้งานไม่เป้งบอกลัเอียดหน่อยนะ เพิ่งหัดเล่นนะ

ช่วยด้วยนะคับ

คือผมอยากเอาเครื่องเล่นเพลงขึ้นไปไว้ข้างบนตรงประวัติเราอะคับทำได้มัยคับเคยเห็นมีคนทำอะคับ

เครื่องเล่นเพลง

คือผมอยากเอาเครื่องเล่นเพลงไปไว้ข้างบนตรงประวัติของเราอะคับทำได้มัย  คือเห็นมีคนทำมาอะคับเท่ดีอยากทำบ้างแนะนำด้วยนะคับผู้รู้

กล่องComment ที่ให้เพื่อนไว้เเสดงความคิดเห็นทามไงอ่ะคับ

กล่องComment ที่ให้เพื่อนไว้เเสดงความคิดเห็นทามไงอ่ะคับ มันต้องใช้โค้ดอ่ะป่าว ช่วยตอบที บอกวิธีทำด้วยน้า
ถามกันเยอะๆนะครับ ผมจะได้มาสูบ ความรู้ อิอิ

HTML ของรุปภาพค่ะ

จะเอา HTML code ไปใส่อะค่ะ

เมื่อก่อนมันมีให้กด คำว่า Show link ของรุปภาพอะค่ะ

ตอนนี้มันหายไปไหนแล้วก็ไม่รุ

หาไม่เจอเลยอะค่ะ

ช่วยนิดนึงนะค่ะ

ขอบคุณมั่กมากค่ะ

^^

บล๊อค ไฮ5

เราจะบล๊อค  ไฮ5  ของคนที่ไม่ต้องการให้ดู  ทำยังไงค

ช่วยที  ขอแบบละเอียดๆๆ  นะคะ   

ชอบคุนคะ

ช่วยด้วยค่า

ทามมาย เรา ยื่นคำขอเป็นเพื่อนใหม่ ไม่ได้ อ่ะคะ

มานชอบขึ้นมาว่า  ผิดพลาด..ปิดใช้งานคำขอพบเพื่อนใหม่ฯ

ยังงัย ช่วยบอกนู๋ หน่อย นะคะ.....ขอบคุง มากมายเรย ค่า

แร้ว ก้อ ซาหวัดดี เพื่อน ๆ ทุกคน ด้วยน้ะคะ

มือใหม่จริงๆคับ

ผมได้ทำภาพพื้นหลังโดยใช้ภาพๆเดียวขนาดภาพของผม2000kbผมก็ย่อให้ตามที่กำหนดคือไม่เกิน250kbผมย่อแล้วได้239kbพอผมทำเรียบร้อยกดดูปรากฎว่าภาพด้านข้างมันไม่เต็มจอครับลองทำอยู่หลายครั้งก็ไม่ได้ขนาดภาพที่เต็มจอครับด้านขวามือจะเหลือเนื้อที่สีขาวว่างอยู่.......ยังไงขอผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ

hedderทำไงหรอ?????????

ทำเฮดไม่เปงอะ  ???
ทำไงหรอช่วยบอกทีนะ
ถือว่าช่วยคนสวยตาดำๆเถอะ
น้า   น้า     น้า     น้า
กลับไปยังรายบอร์ด