กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

URL รูปนี่มานอยู่ตรงไหนค่ะ

มานต้องทำไงอ่าค่ะ คือว่าจาใส่ปีกอ่าค่ะ งิงิ ทำมิเปงอ่าค่ะ เพิ่งจาลองเล่น Hi5 ดูอ่าค่ะ ช่วยบอกทีนะค่ะ ><

เพราะอะไร

เพื่อนผมเข้าดู hi5 ของผมไม่
มันขึ้นภาษา มนาวต่างนุด(มนุษย์ต่างดาว) อ่ะครับ
เพราะอะไรครับ
ช่วยบอกทีนะครับ
ขอบคุณครับ

กดชวนเพื่อนไม่ได้เลยครับ

คือว่าเวลาผมชวนเพื่อน มันจะขึ้นบอกว่า ขออภัย ผู้ใช้รายนี้ไม่รับคำขอพบเพื่อนใหม่ในขณะนี้
เป็นทุกคนเลยครับผมถามเพื่อนว่ากดไม่ยอมรับคำขอเพื่อนหรอ แต่เพื่อนก็บอกว่าไม่ได้กด
ผมลองชวนเป็น ร้อยกว่าคน แล้วมันก็เป็นแบบเดิม ว่า ขออภัย ผู้ใช้รายนี้ไม่รับคำขอพบเพื่อนใหม่ในขณะนี้
มีวิธีพอจะแก้ใหมครับเพราะ ผมชวนเพื่อนไม่ได้เลย แต่เพื่อนผมดันชวนได้ ช่วยตอบปัญหานี้ทีคับ
                    ขอบคูณครับ

ปันหามากมาย

1.อยากถามว่าทำไมเราเอาแฟนเราขึ้นท๊อปเฟรน

แต่พอมาดูหน้าหลักไม่มีรูปเราขึ้นอ่ะ

ลองเอาขึ้นหลายรอบแล้วนะค่ะ ก้อไม่ติด

เลยลองลบใหม่ทั้งหมดและก้อจัดท๊อปเฟรนใหม่

คนอื่นติดหมดเลย แฟนเราไม่ติดคนเดียว

พอจะมีวิธีแก้ไหมค่ะ รบกวนทีนะค่ะ เปนมาสักพักใหญ่ๆแล้วอ่ะ

2.เหนตรงสถานะของเพื่อนๆคนอื่นทำไมพิมข้อความสถานะได้ยาวจังค่ะ

แต่ของเราได้แค่สั่นๆอ่ะ(ห้ามเกิน100ตัวอักษรมั้ง) ลองพิมยาวๆดูมันก้อไม่ได ้ให้พิมใหม่

อยากรุว่าอยากให้เขียนสถานะได้ยาวๆกว่านี้ต้องทำไงค่ะ

ขอบคุงล่วงหน้าค่ะ

เป็ดน้อยจอมซน

เพิ่งสมัครค่ะ แต่ซื้อสกินไม่ได้เลย เป็นเพราะอะไรคะ แล้วต้องทำยังไงอ่ะ

ช่วยหน่อนนะคะ
ถามหน่อยนะคับ

โค้ดที่เป็นเส้นคั่นของคอมเม้นท์อ่ะคับ

เวลากำหนดความกว้าง หรือว่าความสูลเนี่ย เราจะเอาพิกัดจากตรงไหนอ่ะคับ งงเต้ก
คัยก้อได้ช่วยหาโค้ดหั้ยหน่อยนะค่ะ อยากหั้ยรูปเพื่อนที่มาคอมเม้นหั้ย อยู่ตรงกาง แล้วรูบใหญ่ปะมาน 130 x 130 อ่ะค่ะ ขอบคุนล่วงหน้านะค่ะ

โปรดบอกที

สวัสดีครับ ยากทราบ ว่า โค้ด หน้าโปไฟส ใหญ่ๆ ที่เค้า นิยมกันอ่ะงับ ด้านบนสุด วิธ๊ลง กะ โค้ด ดึงได้จากไหนเหรองับ
ขอความกรุณา ทีนะงับ  จาก.เด็กมือใหม่

ใส่เพลงไงอาค้าบ

คืออยากเอาเพลงของเว้บ imemm มาใส่ใน hi5 ของตัวเอง  แต่ไม่รู้ทำไง เพราะเปนมือใหม่ ขอความกรุณาด้วยคร้าบ

กะออม

อยากได้โค๊ดเพลง  จะโหลดได้จากที่ไหนค่ะ

แก้ไขโปรไฟล์ไม่ได้ เข้าโปรไฟล์ก้อไม่ได้คับ

คือว่าเข้าโปรไฟล์ไม่ได้อ่ะคับ มันบอกว่า คำเตือน ระบบสกินนี้ทีการเปลี่ยนแปลง กรุณาไปดาวโหลดสกินใหม่ที่ hi5thai.com แล้วก้อแก้ไขอะไรไม่ได้เลยคับ ลบโค๊ตสกินก้อไม่ได้
ใส่โค้ดสกินไปแล้ว...

ตรงส่วนของเพื่อนมันไม่โชว์ เวลาคนอื่นเข้ามาดูอ่า

ขึ้นแต่เพื่อนที่มีเหมือนกันอ่า

มันเป็นเพราะอารัยค่ะ

แล้วแก้ยังไงดีค่ะ....

เรื่องการดพสคอมเม้น ดิสก์เพล ทำยังไงค่ะ

พอดีเพิ่งเล่น Hi5  ครั้งแรกค่ะ  อยากทราบว่าวิธีการโพสคอมเม้น  ให้มีรูปแล้วข้อความน่ารักๆ ต้องทำยังไงหรือค่ะ   i35 i35 i35

-*-ช่วยหน่อยงับ-*-

-*- คือเวลาตอนที่เราทำสกินและอัพโหลดภาพลงไปในแต่ละส่วนใช่มั้ยคับ

* พอเวลาอัพโหลดภาพแต่ละส่วนมันอัพโหลดได้

* แต่พอเวลา บันทึก แล้วจะนำมาใช้ มันไม่ขึ้นภาพที่เราอัพโหลด ในส่วนต่างๆ ไม่ว่าจะเป็น  section header  , section background อะไรพวกนี้มันไม่ขึ้นเลย มันขึ้นแต่สีพื้นหลัง กับสีตัวอักษรที่เราตั้งไว แต่ภาพไม่ขึ้น

ทำไงดีตอบหน่อยนะงับบบ

ซื้อมาแล้วไงหรองับ

เราซื้อสกิลมา  แล้วเราจะเอาใส่ hi5 อย่างไงหรองับ
กลับไปยังรายบอร์ด