กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีปัญหาเขียนสมุดบันทึกตัวเองไม่ได้อ่า

ช่วยบอกวิธีแก้หน่อยน้าส์
พี่ครับ ไม่ทราบว่า จะใส่โค้ด เพลงเนี้ย ต้องทำยังไงบ้างครับ

พอจะแนะได้มั้ย
hi5เข้าไม่ได้มันขึ้นว่าหยั่งงี้อะ    ใช้คุณลักษณะนี้ไม่ได้ชั่วคราวเนื่องจากกำลังดำเนินการดูแลฐานข้อมูลตามปกติ โดยคุณลักษณะนี้จะกลับมาในไม่ช้า นี่อะครับ จะแก้ยังไงเหรอครับ
''งงครับแต่ยังไงก็ขอบคุณครับ......

..........

ใส่โค้ดเมาส์ตรงไหน i01 i21 i22 i23 i24 i25 i27 i28
ทำไมใส่  code  ไปแล้วส่วนหัวมันไม่ขึ้นอ่ะ
แต่ส่วนอื่นมันขึ้นน่ะ   เหลือแต่ส่วนหัวที่เดียว
ป.ล. code จาก  hi5thai  นี่แหละ
ทามมัย cop สกินไปแล้ว มันไม่แสดงอ่ะ

ไม่ขึ้นออนไลน์

ทำไมเวลาเราออนไลน์แล้ว

คนอื่นไม่เห็นว่าเราออนไลน์แล้วตรงจุดส้มๆว่าออนไลน์มันก็ไม่ขึ้น

ทั้งๆที่เราก็ตั้งค่าhi5ว่าทุกคนสามารถเห็นว่าเราออนไลน์

แต่ทำไมมันไม่เห็นและจุดส้มๆมันไม่ขึ้น

ช่วยเราหน่อยค่ะ

อยากเปลี่ยนชื่อ hi5 ใหม่

อยากแก้ไขชื่อ hi5 ใหม่ ใครทราบช่วยบอกด้วยนะคะ
เปลี่ยนสกินแล้วบางรูปมันหายไปอ่ะ เหมือนขึ้นไม่ครบ
ทำไงใส่โค้ดปีกอ่า

ใส่ตรงไหนงง

ตอบกลับโพสของ 31# nung12

ถ้ากดแล้วไม่สามารถเขียนสมุดบันทึกได้
ลองใช้คลิกขวาให้ขึ้นหน้าต่างอันใหม่อ่ะครับ

อาการนี้ผมเคยเป็นเหมือนกันพอกดคลิ๊กขวาเป็นNew Windowให้มันสร้างหน้าต่างใหม่ขึ้นมาอีกอันปรากฏว่าทำได้
ลองดูละกันนะครับ

ขอถามต่อหน่อยเผื่อใครเคยเจออาการแบบผมคือไฮไฟว์มันลอคอินเข้าไม่ได้
ประมาณว่าเหมือนกับมันเน่าไปเฉยๆเลยอ่ะ งงเหมือนกัน ตอนนี้เลยมานั่งทำใหม่อีกระลอก
ใส่เพลงทำไง
หัวข้อที่ 12 สอนทำเฮดคลุมโปรไฟล์แบบละเอียดหายไปไหนเหรอครับ จะลองทำตามดูแต่หาไม่เจอแล้ว

ใส่โค้ดตัวอักษร

จะใส่โค้ดทำตัวอักษรทั้งเว็บได้มั๊ยคะ
แล้วใส่ตรงไหนอ่ะใส่ไม่ถูกอ่ะ
ช่วยตอบหน่อยนะ รออยู่จ้ะ
ขอบใจมากมาย...
lovebird_S
กลับไปยังรายบอร์ด