กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทามไมผมใส่ปีกไปแล้วมานไม่ขึ้นเหรอคับ

เหงเค้าบอกว่าโค๊ดทับอะไรเนี่ยล่ะคับ

เอาโค๊ดทับที่ว่าออกอะคับแก้ยังไงคับ

[ แก้ไขล่าสุด น้องกัน เมื่อ 14-5-2008 21:49 ]
คือผมมีปัญหาอะ ครับ ต้องการ โคด ที่ใช้ เปลี่ยน หัว ตรงabout me <<ให้เป็นรูปที่เราทำ อะ ทำยังไงดี
ถ้าหากเราสร้างสกินของตัวเองไปแบบสกินสำเร็จรูปอ่ะค่ะ
แล้วหากต้องการใส่โค้ตเพิ่มจะทำได้มั้ยค่ะ
ขอคำแนะนำต้วยค่ะ i04

คนไม่หล่อ

อยากสร้างสกิลให้สวยกว่านี้นะคับทามไงก็ทำไม่ได้สักที
ทำได้แต่ไม่ค่อยสวยนะคับลองเข้ามาดูที่
//gonteen.hi5.com
มีปัญหาอยู่ว่า

ทำไมเข้าสมุดฝากข้อความของตัวเองไม่ได้อ่า
งงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจิงจิงเลย

ทำมัยแก้ไขอะไรไม่ได้เลย

ทำมัยน้า  ทำมัย

ผมถึงซวยขนาดนี้เนี้ย
คือมีปัญหาตรงโค๊ดขยายรูปโปรไฟล์ฮะ

ใช้แล้วมองรูปมะเห็น

แล้วก็โค๊ดซ่อน วันเวลา ชื่อ คอมเม้น อ่ะครับ
ใช้แล้วคอมเม้นทุกอันหายหมด(ซ่อนทั้งหมด)เลยอ่าครับ

มันเกิดจากอะไรครับเน็ตเกี่ยวรึปล่าวครับ
มีปัญหาเขียนสมุดบันทึกตัวเองไม่ได้อ่า

พอคลิกตรงคำว่า"สร้าง"มันก้อขึ้นหน้ามาเปน the page cannot be found อ่า

ทามงายดี ครายก้อด้ายยยช่วยทีน้าส์

อยากทำสกินเป็น

ดาวน์โหลดโคดยังงัยอะ  สอนหน่อยนะคะ
ของผมใส่สกินแล้วไม่ขึ้นครับ

ช่วยดูให้หน่อยครับ
คือว่า ใช้สกิน ดาวน์โหลด ก๊อปปี้ แล้วก็วางตรงคัสตูมไมซ์ มาย โพรไฟล์แล้วคับ

หน้าจอไฮไฟว์ยังขาวโพลน โหมดยังเป็นโหมดแก้ไขไพรไฟล์อยู่เลยคับ

ช่วยด้วยคับผม

ขอบคุณมาล่วงหน้าด้วยคับ
[img]http://4.photobucket.com/albums/gg5/ouiniti/myhi5.jpg[/img]

[ แก้ไขล่าสุด ouiniti เมื่อ 19-5-2008 21:23 ]

อยากทำแบล็คกราว

อืมพี่จ๊ะ อยากทราบว่าเค้าทำยังอะที่เอารูปตัวเองเป็นแบร็คกราว อยากทำเป็นจังเล๊ย
ขอบคุณจ๊ะ ทำเป็นแหละ (โล่งอก )

ตรงแสดงความเห็นอ่ะครับ

ตรงแสดงความคิดเห็นอ่ะ ครับ คือ อยากให้มันเป็น ช่องสี่เหลี่ยม สีขาวๆ เหมือนเดิมทำไงครับ
เพราะตอนนี้มันเป็น ตัวหนังสือเขียนไว้ ให้คลิ๊กเข้าไปก่อนอ่ะครับ
อยากให้มันเป็นช่องสี่เหลี่ยมแล้วพิมพ์ข้อความเลยอ่ะครับทำไง ง่า

ไม่เข้าใจ

ไม่เข้าใจการใส่ url อ่ะค่ะ

มันคืออะไรหรอ

ยกตัวอย่างหน่อยจิ

ขอบคุณค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด