กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครซักคน

ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครซักคน
คนๆ นั้นจะรักเราตอบ
แต่ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครหลายๆ คน
เชื่อเถอะว่าจะไม่มีใครรักเราจริงเลย แม้แต่คนเดียว
จิงดิ

จาคอยดูงับ เพราะผมรักเทอคนเดวจิงๆ
เปนความจิงค้าบ

เพราะเคยปราสบมาแย้วววว

ใช่จิงๆ

เราก็เคยเขอมาแล้ว

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

Miyoukiza

ไม่จิอ่ะ                                                   

เราไม่เชื่อหรอนะ  ผู้หญิงอ่ะน่ากลัว
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น้าตาไหลเลย มันเศร้าจัง เหงาเหลือเกิน
น้ำตาไหล เพราะรักเทอมากเกินไปจิง
อืม

จิงๆด้วย

เราก้อว่าอย่างงั้นแหละ

ถ้าหลายคนก่าไม่ดี
ขอบคึงนะคับป๋ฒ

อยากให้ทุกคนเก็บปายคิดอ่า
ผมไม่รู้อะ เพราะว่าผมรักคนเดวเอง            
จริงด้วย.....................................................................
อิอิอิ

เปนความจิงที่สู้ดเลย
กรอนนี้ เด็ด ฟันธง
กลับไปยังรายบอร์ด