กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

กลอนทะลึ่ง(อยากรุเข้ามาคัฟ)

กลอนทะลึ่ง

มือขยับ จับบรรจง  ตรงที่หมาย
น้องว่าอาย กลัวเจ็บ  จึงขัดขืน
น้องไม่เคย พี่ยังทำ  สุดกล้ำกลืน
น้องยังตื่น บอกพี่เบา  เขายังกลัว
พุ่งกระฉูด  น่าสยอง  นองด้วยเลือด
ช่างดุเดือด  เสียงคราง  ดังไปทั่ว
โธ่น้องเจ็บ  น้องปวด  ไปทั้งตัว
มาบีบมั่ว  สิวหัวช้าง  ข้างแก้มเรา

---------------------------

ค่อย ๆพี่  ยกเบาๆ  เขาจะตื่น
เดี๋ยวห้องอื่น  ได้ยิน  จะสิ้นหวัง
ค่อยๆ เอา ค่อยๆ เข้าๆ พี่ระวัง
เสียงเตียงดัง ลูกๆตื่น  อดพอดี

ระทึกใจ  ใครวะ  เสียงน่าลุ้น
ทำว้าวุ่น  ดื่นดึก  คึกเต็มที่
โอ้ที่แท้  ข้างห้องเรา  เก็บของ  ยกทีวี
แอบย้ายหนี  ค่าเช่า  เท่านั้นเอง

-------------------------------

ใต้แสงไฟ  เราสอง  ต้องใกล้ชิด
แนบสนิท  ชิดแนบแน่น  ทั้งแขนขา
กอดอัดรัด  ฟัดเหวี่ยง  อยู่ทุกครา
ใช้แล้วติด  เป็นหนักหนา  หมอนข้างเรา

-------------------------------

มีหญิงสาว  กับชายหนุ่ม  อยู่ในห้อง
สองต่อสอง  ชายจับแท่ง  แกว่งให้สั่น
ชายสั่งหญิง  ให้อม  ในปากพลัน
หญิงดื้อรั้น  ชายเร่งเร้า  ด้วยอารมณ์
จับโคนไว้  เอาปลายแหย่  ให้เข้าปาก
หญิงกระดาก  หุบปากนิ่ง  เอาหน้าก้ม
ชายก็บ่น  เหตุผลใด  ถึงไม่อม
ต้องขู่ข่ม ให้หายดื้อ กันหรือไร
พูดดีดี ก็ไม่ฟัง  ต้องบังคับ  เอามือจับ
ปากให้อ้า  คว้าแท่งใส่  ใช้ปากอม
เธอไม่เคย เลยหรือไง นี่ปรอท...วัดไข้ หมอให้อม

ถ้าชอบก้อเม้นกันเยอะๆนะคัฟ
2

จำนวน

จาเอาฮาไปถึงไหนเยอ

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

ฮาอุจระแตกอุจระแตนเลย

อุอุอุอุอุอุอุอุ......................
4

จำนวน

• diabolize

• tonhom555

• o^^oนู๋ฝน

• sukpakit

อืม ก็ตลกดีอ่ะครับ ใช้ได้ครับ
ถ้ามีสาระดีๆหน่อยก็น่าจะได้คะแนนจากเพื่อนๆเยอะนะครับ
~ฮามากมาย ขอบคุณนะคะ
พาฮาแต่เช้าเลย คิคิ ^3^~
ชอบอันสุดท้ายอ่ะ ฮามาก
ซึ้งแบบบรรจง  เข้าใจป้าว

ฮามากเลย อื้ม ชีวิตจริงดำเนินสะดวก
ทะลึ่งดีแท้นะครับ
กลอนแต่ละบทเนี่ย
คิดไปถึงมาเลเซียเลยนะค้าฟ
55555+++  โค ตะ ระ กวนครับ ชอบมากๆ
1

จำนวน

• kukzaaa

หวาย!!~

เห้อ....

นึกว่าอารัย

ตกจัยโมะ

งิงิงิงิ
แต่งไปได้
เวงกำ

พูดซะเหนภาพเลย
แม่งโว้ยชะงั้น
1

จำนวน

• gift_suthasinee

หนุกมากมายเลยค่ะ  ขอสูบหน่อยนะคะ  ขอบคุณค่ะ ถ้ามีอีกเอามาให้อีกนะคะ
อิอิฮามากมายครับพี่น้อง555+
กลับไปยังรายบอร์ด