กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มุกขำๆ อยากอำให้เธอยิ้ม Episode I

ทายใจจากกรุ๊ปเลือดแบบน่ารัก น่าหยิก

กรุ๊ปเลือด A
ถ้าคุณเดินกลางแดดจะร้อน ถ้าคุณชอบนอนตื่นสายจะไปโรงเรียนไม่ทัน
เวลาโกรธจะเหมือนยักษ์ เวลาน่ารักจะเหมือนพอลล่า
บางทีก็ขี้อาย กล้าๆ กลัวๆ อยากหลบไปอยู่เงียบๆ สักพัก
เลยทำให้ตอนแอบไปปิ๊งรัก ไม่ค่อยกล้าบอกหรือกล้าที่จะเข้าไปจีบ
ส่วนเรื่องน้ำใจมีเหลือเฟือ และเป็นคนไม่เบื่อการดูหนัง กับการชอบนั่งแคะขี้มูก

--------------<@@@@@@@@@@>----------------
กรุ๊ปเลือด B
ก็เพราะเป็นคนอารมณ์ดี เลยมีมุกมากมาย แต่บางครั้งคิดมากจึงทำให้ปวดหัว
จึงต้องรู้จัก การพักผ่อนบ้าง เก็บเงินบ้างอย่าเที่ยวเก่ง
ตอนโตขึ้นจะเป็นผู้ใหญ่ไม่ใช่เด็กงอแง
แต่กับเรื่องรักนี่สิ ถ้าโดนรังแกจะเหมือนเด็กขี้แยระยะหนึ่ง แต่เดี๋ยวก็กลับมาทำซึ้งต่อ
เธอชอบขอเงินไปซื้อ CD มีเพื่อนเป็นผู้หญิง แต่ก็ไม่คิดจะทิ้งเพื่อนผู้ชาย

--------------<@@@@@@@@@@>----------------
กรุ๊ปเลือด AB
คุณไปเรียน 5 วัน ส่วนอีก 2 วันก็นอนตีพุง มักไม่ค่อยปลูกผักบุ้งไว้กินเอง
ชอบครื้นเครงกับคาราโอเกะ คุณค่อนข้างคิดว่าตัวเองมีเสน่ห์ดูดี ดูเลิศ เฉิดฉาย
มีความมั่นใจในแบบฉบับของตัวเอง(ฉบับที่ผิดบ้าง ถูกบ้าง)
อย่าลืมว่าหลังกินข้าวควรใช้ไม้จิ้มฟันแคะฟัน และอย่าเสียบปลั๊กตอนมือเปียก
และอย่าเผลอร้องเจี๊ยกๆ เดี๋ยวเพื่อนลิงจะมาหา

กรุ๊ปเลือด O
คุณเป็นคนที่ไม่ค่อยดูแลตัวเอง ตอนอาบน้ำไม่ค่อยขัดขี้ไคล
เวลานั่งรถไกลๆ มักจะหลับ ตอยขากลับก็ชอบแวะปั้ม
ส่วนเรื่งความรัก จะตรงไปตรงมา รักใครก็จะแสดงออก เป็นคนเปิดเผย
และไม่ควรเลยที่กินจนพุงกาง ตอนก้าวย่างอย่าลืมใส่รองเท้า
ตอนเหงาๆให้ร้องเพลง

1

จำนวน

โหถูกต้องที่สุดเลยครับ แต่ผมไม่บอกว่าผมกรุ๊ฟไรอ่ะ  อาย
โห

เป็นอะไรที่โดนมากๆเลยครับ

คุคุ
ถูกต้องที่สุดเลย....แบบว่าโดนอ่ะ
พึ่งรู้นะเนี่ยว่าตัวเองป็นคนขี้อาย
ทุกทีเข้าไปจีบหญิงแล้วหน้าด้านเข้าไปตลอด  5555+
ง่ะว่าผมเหรอเนี่ย
ตรงอ่ะนะคะ

อิอิ

ขำดีด้วย

ก๊าก

นิวเนส

ตรงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยอ่ะอิอิ
555+

โมโหเหมือนยัก

น่ารักเหมือนพอลล่า

ชอบค่ะชอบ อิอิ
ตรงดีน่ะคราฟ