กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

LV. เพิ่มยังงัย พลังน้ำใจ คืออะไร มาดู

LV. เพิ่มยังงัย พลังน้ำใจ คืออะไร มาดู

มีการจัดระดับ Lv. สมาชิกตามพลังน้ำใจ นะครับ
พลังน้ำใจจะเพิ่มจากการที่เรา โพสแจก ต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นรูป สาระความรู้ เทคนิคต่างๆ
ก็จะ + พลังน้ำใจให้เราสะสม ไปเรื่อยๆ

Lv.2 นั้นใช้ พลังน้ำใจ 100 ครับ สมาชิกดูได้ตรงรายละเอียดของแต่ละท่านได้
ว่าพลังน้ำใจเท่าไหร่แล้ว

หลายท่านกำลังเก็บ Lv. กันอยู่ก็พยายามเข้านะครับ
ยิ่ง Lv. สูงก็จะใช้งานบอร์ดได้เพิ่มมากขึ้น ครับ

ส่วนระดับพลัง / ยศ ดูได้จาก

•ระดับการใช้งาน• http://www.hi5thai.com/thread-17190-1-1.html

[ แก้ไขล่าสุด แมงปอ2007 เมื่อ 13-5-2009 10:07 ]
15

จำนวน

ทำไงแว๊

เว็บใหม่ สวย จาง

แต่ต้องเรียนรุ้ ยางงง

ตอบกลับโพสของ 1# KpromiseJ

ขอใจนะคับที่บอกถ้าไม่บอกก็คงไม่รู้หุหุ

ขอบคุนมากๆๆ

งิงิ:P

ตอบกลับโพสของ 3# klarmaster11

คงต้องเรียนรู้ไปอีกนานเลยอ่ะพี่ เล่นไม่ค่อยเปงอ่ะ แต่แจ่มดี
เล่นไปเดี๋ยวก็รู้เรื่องอ่าครับ ผมเองยัง งม โข่ง อยู่เลย
โว้  เล่นยากจัง

แต่ก็อยากเล่นให้เป็นนะ
ใครเล่นไม่เป็น รับสอนนะจ้า
สอนด่วนพี่อ๋อง!!
ยากหวะ ๆ ๆ

เด่วเล่นเป็นเมื่อไหร่ จะเขียนคู่มือให้ใหม่ละกัน ...
:'( KpromiseJ  งมโข่งอาไร๊ มีสัตว์เลี้ยงเล้วอ่ะ

เราดิ ดูเวลยังไง ยังไม่รู้เลยยย
สัตว์เลี้ยง ซื้อเอาครับ ในราคา 200 JP หาตังค์ก็เล่นเกมส์เหมือนเดิมครับ
1

จำนวน

• cawaii_gamzii

อืมๆ

พอเข้าใจและ

Thanks

สู้ๆ
เครดิดเอาไว้ทำอารัยหรอ -*-
เครดิต ก้อเอาไว้ซื้อของ แทน เงินสด ไง

พอสิ้นเดือนค่อยจ่ายทีเดียว ..

1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด