กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ก็ดีคับเปลี่ยนใหม่    เเต่ก็งงเหมือนกันคับ:D
ผมจะไม่ลืมเลยกาบเว็บ  JPFUNCLUB  :loveliness: :)
ลืมไม่ลงอ่าดิ แต่คนไม่มากเหมือนเมื่อก่อนเนอะว่าไหม
ไม่เห็นจะมีกะเค้าเลย  จักหยังไม่รู้เรื่องเลย
แล้ว lv. กับ ระมันเหมือนกันไหมอะ
เฮาระดับ 10 เองทำให้เพิ่มยังไง
ว่าทำยังไง งงตั่งนาน ทำไม่เป้นสักทีอะ

ตอบกลับโพสของ 30# chaneechivas

อยากรู้จักเปง ส่วยตัวไหมครับ 555+
โผมยังงง แด....อยู่เลย:L :L :L
สอนหน่อยดิเราเล่นไม่เปงอ่ะ:kiss:
เจพีอ่ะยิ่งเล่นยิ่งสนุกมันจะลืมง่ายๆๆคงไม่ได้
เพราะเล่นเจพีมีเพื่อนมากมาย
ใช้ได้ๆ  เอาไว้ค่อยศึกษา

IQ  หนูไม่พอ
อ๋อทำงี้เหรอ

ขอบคุณมากคับ

555666+:kiss:
ยัง งงๆ อยู่เลยอ่ะ
ต้องศึกษาอีกเยอะเลย
เล่นไปเรื่อยๆ
เรางงมาตั้งนาน

( นานตงไหนว่ะ เพิ่งเล่น ไอ้นี่ก้อ)
กลับไปยังรายบอร์ด