กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
-*- มีงี้ด้วยหรอ..เซ็นต์ไว้อ่านะ
อ๋อ   แบบนี้ต้องเรบอัดดดดดดด
พอเข้าใจแล้วหละครับ
เกจเรยยยยยยยยย:victory: :victory:
จะเวล 2 แล้วเคคิต
ขอบคุนมากนะคับไม่บอกก้ไม่รู้

เห้ยยยยยยยยยยยยยยย

เรากินข้าวเสร็จแล้วน้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอบจัยนะนายคิว

ได้ความรู้เพิ่มไปอีกเยอะเลย

จากที่ งง โง่ๆๆ อยู่นาน

^^
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
เรบๆอัดกานน่ะครัยเพ้น้องงงงงง:loveliness:
ผมก็จะเลเวล2แล้วอีกประมาณ40กว่า
แล้วใช้เครดิตยางไงอ่ะ ยังไม่เข้าจัย
เล่นยากน่ะ เครียดด้วย พอโดนตีตายแล้วหายเลยหรอ ต้องซื้อใหม่ใช่ป่ะ
เล่นยากดี แท้เล่นม่ายถูกเรยง่า
เจ้าของกระทู้เป็นใคร อยากจะรู้จรริวงๆ

ปากดีๆ แบบนี้..น่าทำความรู้จัก
กลับไปยังรายบอร์ด