กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จำนวนการโพสต่อชั่วโมง ของแต่ละระดับสมาชิก

เคยโพส ตอบกระทู้อยู่ แล้ว ทางบอร์ดก็มีข้อความขึ้นมาว่า thread_maxpostsperhour_invalid ใชไหมค่ะ
ทั้งนี้ เป็นเพราะว่า ทางเวป Hi5Thai ของเรานั้น ได้มีการจำกัดจำนวนการโพสตอบกระทู้ และ ตั้งกระทู้ของแต่ละระดับสมาชิกไว้
เพื่อป้องกันการ ปั่นโพสกระทู้ เพื่อที่จะเพิ่ม zenny และพลังน้ำใจ
และ เพื่อเพิ่มคุณภาพของบทความในเวปให้มีคุณภาพมากที่สุดค่ะ

นี้คือ จำนวนการโพสและการตั้งกระทู้ของแต่ละระดับสมาชิกใน 1 ชั่วโมงนะค่ะ

หน้าละอ่อน - 2

สมาชิกหมู่บ้าน - 6

ขาโจ๋ - 10

จิ๊กโก๋คุมซอย - 12

ลูกน้องมาเฟีย - 16

มาเฟีย - 18

ลูกน้องเจ้าพ่อ - 20

เจ้าพ่อ - 25

เมื่อจำนวนการโพสเต็มแล้ว ทางบอร์ดจะมีข้อความแบบนี้ขึ้นมานะค่ะ thread_maxpostsperhour_invalid
ทั้งนี้ เพื่อนๆ ต้องรออีกประมาณ 1 ชั่วโมง เพื่อที่จะทำการโพสและตั้งกระทู้ต่อได้นะค่ะ

ทั้งหมดนี้ เพื่อเพิ่มคุณภาพของบทความในทุกๆกระทู้ที่มีในเวปของเรานะค่ะ

ขอบคุณสำหรับความรวมมือของทุกๆคนนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
22

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด