กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

วิธีแก้!!...รูป SLIDE ให้มีขนาดใหญ่เหมือนเดิม

สำหรับคนที่ทำ slide ด้วยเว็บ www.slide.com

ปัญหานี้...เกิดจากการที่โค้ดของ Slide มีคำสั่ง Style ซึ้งทำให้เกิดบัคในการแสดงผลใน hi5

เวลาที่เราทำการไปโพสรูปสไลด์ใน hi5 คนอื่นที่ผ่านๆ มาก็จะมีขนาดเล็กเหมือนกัน สามารถแก้ไขได้ด้วยวิธีนี้เช่นเดียวกันนะครับ ('_^ )b

วิธีแก้!!...ทำตามข้างล่างเลยครับ ความกว้างและความสูงสามารถปรับได้ตามใจชอบนะครับ ม่ายจำเป็นต้องเท่ากับค่าตัวอย่างในรูป

ขอบคุณน่ะ.....*-*....จะไปลองทำดูจ้า

...........................................--*...............................
1

จำนวน

• taonoi

thk

ขอบคุณคับ ขอบคุณคับ
ขอบคุณมากมาย จ้า
กำลัง งง พอดีกับขนาดของสไลด์ทำไมเปลี่ยนไป ขอบคุณมากค่ะ
ข้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
1

จำนวน

• taonoi

ขอบคุณมากน่ะคร่ะ
หามานาน ^^
ไม่เข้าใจค่ะ รูปไม่ขึ้นอ่ะ
ใจจ้าา า า  ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอบคุนนะครับๆ
ขอบใจมากๆนะจ๊ะ
ขอบใจจ้า ๆ ๆ ๆ
ขอบใจนะจีะ
thankkk .............................
มันอยู่ส่วนใหนนะที่โพสใว้
กลับไปยังรายบอร์ด