กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณค่ะ      

ในที่สุดมัน

ก็หายซะที   

ขอบคุณค่ะ
ขอบ คุณ มั๊กๆ ค่ะ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ขอบคุนค่ะที่เอามาให้ได้ทำ นะ คะ

ทีหลังเอามาฝากใหม่นะ

ขอบคุงมากๆ

very good
excellent
thank you so much
ขอบคุณนะค่ะ

ใช้ได้ผลจิงๆ
ขอบคุณมีั่กๆเรยค่าาาา
ปล.ตัวโฆษณาน้านจะออกก็ต่อเมื่อเอาตัว code สำหรับลบกรอบใส่เข้าไป  แล้วเอาตัวลบโฆษณาออกมันจะหายไปเองค้าบบบ  เย้ๆ

[ แก้ไขล่าสุด chocolatemousse เมื่อ 14-11-2008 22:03 ]

ขอบคุณค่ะ

กำลังหาอยู่เลย หนักใจกับพวกนี้ตั้งนาน ขอบคุณนะคะป้าแนท
ขอบจายมากกกกกกกกกเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ขอบคุณสำหรับโค้ดค่ะ

ใจมาก

ใจมาก อิอิ

[ แก้ไขล่าสุด prechaL10 เมื่อ 15-11-2008 14:42 ]

เรา

ทำไมต้องเล่น

เรา

ทามไมต้องเล่น

วิธีลบโฆษณา

-ขอบคุณค้าาา
กำลังหาทางลบอยูาค่ะ
อยากได้โค้ด ลบ คำว่ากำลังออนไลอยุ่ขณะนี้อ่า มีปะ งับ
กลับไปยังรายบอร์ด