กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอบคุณมากคร่ะ

สำหรับโค้ดดี ๆ มีประโยชน์แบบนี้

hi5 จะได้สวยโดยไม่มีอะไรมาปิดบัง อิอิ
ใส่ไปแล้ว

มันไม่หายออกไปอ่ะค่ะ

ดีจัง

ขอบคุณนะค่ะ

ที่ช่วยแก้ปัญหา

แต่ขอความช่วยเหลืออีกอย่างนะค่ะ

พอดีอยากลบกรอบที่คุมสถานะของเรานะค่ะ

มันมีอีกกรอบนึงที่ยังลบไม่ได้ค่ะ

ช่วยทีนะคะ

จริงใจ

ขอบคุณมากเลยคะกำลังหาอยู่พอดีเลย....

....

ผมใส่โค้ด ลบกลอบข้อมูนแล้วเอาออกไม่ได้อะทำไง

แก้ไข skin Code ลบโฆษณา ใน Hi5

ทำยังไงดีล่ะค่ะ พอลง Code ลบโฆษณา ใน Hi5 ตามที่เพื่อนๆแนะนำ
ในHi 5 เราก็ลงโค๊ตอื่นๆไม่ได้เลย
แล้วก็ลบ Code ที่ใช้ลบโฆษณา ไม่ออกด้วย
ลองทำมาหลายวิธีละก็ยังไม่ได้
รบกวนเพื่อนๆแนะนำด้วยนะคะ
ใช่ๆๆๆๆ....เห็นด้วยกะข้างบน....ของเราก็เป็น
ดีมากเลยล่ะครับ กำลังอยากได้อยู่เลย
ว้าวโค๊ดดีมีประโยชน์ ขอบคุณครับ
ขอบคุณมากๆ ค่ะ...จากใจจริง JuFFF...
ขอบคุณคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
ขอบคุณค่ะ
ดีมากๆเลย
หาอยู่พอดีค่ะ
ได้ผลชัดเจนละฮ๊าๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่ว่ายังพอมีกรอบนิดหน่อย แต่ก็ดูสะอาดตาดี

555

ดีมากเลย ขอบคุณน่ะค่ะสำหรับสิ่งดีดี
ขอบคุณหลายคร๊า น้ำใจงามจริงๆ เลย
กลับไปยังรายบอร์ด