กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุนนะค๊ะ

ที่บอกว่า

ใช้ <style type="text/css"> </style> รวมกันอันเดียวก็พอ

มานใช้ยังไงหรอ

สุดยอด จิงๆๆ

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีดี  ที่มีให้กันจ้า

หมอก

ไม่เข้าใจเลย...................................
ก้อยังงเหมือนเดิม  ไม่รู้ว่าทำสกินยังงัย
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ขอบคุณสำหรับความรู้ค่า กำลังหัดใช้ code อยู่ค่ะ งงมากมาย
ขอบคุณ นะคะ
ขอบตุงค๊ะ

ได้ความรูี้เรื่อง ฮิ 5 เพิ่มขึ้นนะเนี่ย
ค่ารับทราบ

ขอบคุณมากๆเลยน้าค้า

ที่บอกวิธีใช้โค้ดมะเปลืองกาน

ขอบคุณนะคะ

จะไปลองหัดทำดูนะคะ
ขอบคุงหรายๆ
ขอบคุงหรายๆ
ขอบคุณครับ
ขอบคุงน่ะค่ะ...

เปงเคล็ดลับที่สำคัญจริง...

จะจำใส่สมองน้อยๆๆของข้าพเจ้าไว้น่ะค่ะ... i35
ต้นฉบับโพสโดย sweetnuiiz เมื่อ 22-11-2008 16:20
ขอบคุนนะค๊ะ

ที่บอกว่า

ใช้   รวมกันอันเดียวก็พอ

มานใช้ยังไงหรอ

ก็คือเราเริ่มที่ <style type="text/css"> แล้วทีนี้ อยากใส่โค้ดอะไรก็ใส่ลงไปเลยครับ โดยที่ไม่ต้องใส่ <style type="text/css"> กับ </style> แล้วครับ

พอได้ครบทุกโค้ดแล้วเราก็ ไปใส่ </style> ปิดท้ายทั้งหมดทีเดียวครับ ทำให้การแสดงผลถูกต้องมากกว่าครับ

เช่น   ถ้าจะใส่โค้ด จัดรูปโปรไฟลืไว้กลาง + ขยายรูปเพื่อนที่มาเม้น + จัดกลางคอมเม้น + รูปเพื่อนที่คอมเม้นอยู่กลาง     เราก็จะใส่แบบนี้นะครับ
  1. <style type="text/css">

2. #about-left{position: relative;left: 27.5em;}#about-right{position: relative;left: -52em;}#about-center{position: relative;left: 27.5em;}

3. .comment-picture {height:100px !important;
  4. width:100px;}
  5. .comment-picture a img {width:100px; height:100px;}

6. .section .comment-text {
  7. TEXT-ALIGN: center; }

8. .comment-picture {MARGIN-TOP: 6em; LEFT: 16em;POSITION: relative;}

9. </style>
คัดลอกไปที่คลิปบอร์ด
กลับไปยังรายบอร์ด