กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อ่ะนะ

มีครบทึกข้อเลยอ่ะ

=+=

สงสัยว่ามันขะแอบชอบเราจิง ๆ

นั่นก้อคือแฟนของเราเอง!!!!

^ ^

ห้าๆ

คล้ายๆแม่กะลูกเลยนะอิอิ มีลูบหัวด้วยเอิ๊กๆ

แต่ก้อขอบคุณที่เอามาแบ่งปันน๊าก๊าบ
ลูบหัวนี่ทุกวัน เหอะ ๆ [ทุกวันที่ไป ร.ร.] !!

ม๊ะรับทอสับหรือสายม๊ะว่าง มีวีน ๕๕ +
โดน ทุก ข้อ เลย อ่ะ

ถ้าทำไม่ครบแสดงว่าเค้ารักไหมอ่ะ
พออ่านงี้แล้วรุ้สึกผิดงัยไม่รุ้ ถึงจะเคยทำบ้างบางอย่างก็เหอะ

แต่เค้าทำเกือบทุกอย่างเลยอ่ะ

แต่เราดื้ออ่ะ ไม่ค่อยใส่ใจเค้าเลย ยิ่งรุ้ว่าเค้ารักมากยิ่งรุ้สึกผิด
ถ้าทำซะขนาดนั้น

ไม่ต้องบอกหรอกคัฟฟ

คัยเค้าก้อพอนึกออก
คับๆๆ
ขอบคุรคับ
  ค.3 โห ทำคมๆ ขออนุญาตอ้วก เพราะๆ นะครับ อ้วกกกกกกกกกกกกก แหมไม่ได้อยู่ที่สัมผัสอยู่ที่หัวใจ มีประสบการณ์มากแค่ไหนครับถึงได้พูดออกมาแบบนี้ ความรักน่ะผมจะบอกให้ มีอย่างหนึ่งคือ
ถ้าเอาแต่พูด ไม่แสดงอาการ คุณจะรู้มั้ยครับว่าเค้ารักคุณจริง แสดงออกในทางที่เหมาะที่ควรครับ
พูดอย่างเดียว มันพิสูจน์ไม่ได้หรอก หรือถ้าไม่พูดเลยก็แล้วใหญ่ ยิ่งต้องแสดงออกให้เห็นครับ
ยกตัวอย่างเช่น จับมือแบบนี้ เป็นเบสิคอยู่แล้วครับ ถ้าคบกันแต่ไม่เคยจับเลย ก็ไม่ต้องเป็นแฟนแล้วครับเป็นเพื่อนล่ะกันดีกว่า ฯลฯ
ขอบคุนน่ะคั๊บ บ  //
ชอบจัง ห้ายคนมาลูบหัว

ยางกะหมาแมว

ครรักของเรา ก็เป็นอย่างนั้นนะ ทำทุกข้อที่ว่ามา
เขาน่ารักมากเลยนะ
ชอบจุ๊บตรงหน้าผาก และ เปลือกตา
เขาจะงอนเอามากๆ ถ้าเห็นคุยโทรศัพท์ หรือ เวลาไม่สนใจเค้า

เขาเป็นคนเฉียบขาด มีลูกน้องมากมาย แต่เค้ากลับกลัวเรา

น่าภูมิใจนะ
ครรักของเรา ก็เป็นอย่างนั้นนะ ทำทุกข้อที่ว่ามา
เขาน่ารักมากเลยนะ
ชอบจุ๊บตรงหน้าผาก และ เปลือกตา
เขาจะงอนเอามากๆ ถ้าเห็นคุยโทรศัพท์ หรือ เวลาไม่สนใจเค้า

เขาเป็นคนเฉียบขาด มีลูกน้องมากมาย แต่เค้ากลับกลัวเรา

น่าภูมิใจนะ
1

จำนวน

• whale123

อื้ม  ก็เกือบทุกข้อนะ
ถ้าหากรักนี้ไม่บอกไม่พูดไม่กล่าว แล้วเขาจะรู้ว่ารักหรือเปล่าว ดีที่สุด
กลับไปยังรายบอร์ด