กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ผู้ชายเจ้าชู้ทุกคนหรือป่าว?

ผู้ชายเจ้าชู้เพราะเหงา หรือ เท่ห์ กานแน่

แต่ที่แน่ๆๆๆ ต้องมีศึกชิงชาย เกิดขึ้นชัวร์

............ .............
อารายหว่า

ผู้ชาย(บางคน)ไม่เจ้าชู้

ผู้ชาย(บางคน) ก้อเจ้าชู้

ขึ้นอยู่กะว่าผู้หญิงคนนั้นจะดวงดี เจอผู้ชาย คนไหน ก้อเท่านั้นเอง

เพราะเราก้อเปนผู้ชาย ตอบไม่ได้ว่าเจ้าชู้ป่าว

555+   i28 i28
อย่าว่าแต่ผู้ชายเลย ผู้หญิงก็เหมือนกัน!
ผู้ชายบางคนที่ไม่เจ้าชู้แต่ก็ดวงซวยมาเจอผู้หญิงเจ้าชู้อ่ะนะ น่าสงสาร
ผู้ชาย ทุกคน ไม่ได้ เจ้าชู้ กันทุกคน นะ

แต่เรา เจ้าชู้ นิดนิด   i15
ผู้ชายมีทั้งเจ้าชู้กะไม่เจ้าชู้
แต่ส่วนใหญ่จะเจ้าชู้เพราะไร้คู่ พอมีคู่ก็จะเลิกเจ้าชู้
เราอะหนึ่งในนั้นหุหุ
ในเมื่อผู้ชายทำได้ เราก็ทำได้ ไม่เห็นจะยาก เพียงแต่ว่าการเจ้าชู้ของเรามีขอบเขตเยอะกว่าผู้ชายเท่านั้นเอง
เราว่าไม่เจ้าชู้ก้อมีนะ

แต่เราว่าคนที่เจ้าชู้น่าจะเยอะกว่าไม่เจ้าชู้

เพราะเราก้อเจ้าชู้นิดๆ

555+ i33 i33 i33
เราว่าไม่เจ้าชู้ก้อมีนะ

แต่เราว่าคนที่เจ้าชู้น่าจะเยอะกว่าไม่เจ้าชู้

เพราะเราก้อเจ้าชู้นิดๆ

555+ i33 i33 i33
ผู้ชายดีๆ

มานมีแต่ในนิยาย

ผู้ชายก็น่าจะเจ้าชู้หมดทุกคนแหละ หรือไม่ก้อซัก 95%
โอ้มะทุกคนหรอก ^^ ยางมีเราอีกคนอ่ะมะเจ้าชู้
ผมก็ไม่เจ้าชู้น้า  คับ   

อันนี้เป็นเรื่องธรรมของผู้ชายมั้งครับ

เค้าว่าผู้ชายไม่เจ้าชู้เหมือนงูไม่มีพิษ
ไม่เจ้าชู้ทุกคนหรอก(มั้ง)
กลับไปยังรายบอร์ด