กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จาลองหัดทำดูนะค่ะ     ขอบคุณมากค่ะ:)
ขอบคุงคร้าบทีไห้คำแนะนำจะลองทำดูว่าทำได้ไหมหวังว่าไม่ได้มั่วนะครับ
ไม่มีมั่วแน่นอนคับ เหอๆ ใช้ง่ายมากๆ
ขอบคุงง้าบ แล้วจะลองทำดูจ้า

อืมๆๆๆๆๆครับ

โอเคครับจะทำดูนะครับ ขอบคุงมากเลยครับ
รับทราบคัฟป๋ม...

thank

ขอบคุณมากมายค่ะแล้วตรงดิสเพลอ่ะจะต้องใช้ประมาณไหนอ่ะค่ะ
ขอบใจคับจะลองไปทำดู

^^
เป็นกระทู้ที่ดีนะค่ะ

เพราะเพื่อนๆบ้างคนเนี่ยย

โสภาพที่มีขนาดใหญ่มาก

ทำให้เนื้อทีเต้มแล้วก้อโหลดภาพนาน

ดีค่ะ

ขอชม
ใจจ้า จะเอาไปทำดูนะ เพราะมันง่ายกว่าใช้โฟโต้ชอป อ่ะ หุหุ
ดีจังงับ มานง่ายมั่กๆ จะลองทำด ขอบคุงมากมายงับ
เย้ๆๆๆๆ

ทามเปนกะเค้าแล้ว

555+
อ่าเป็นแร๊ะ ขอบคุณครับ
T^TResize แล้วภาพมันรก Folder ไปหมดเยย
อ่าเป็นแร๊ะ ขอบคุณครับ
Resize แล้วมันรก Folderอ่ะ
ขอบคุง คร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ ~*^^
กลับไปยังรายบอร์ด