กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตรง:url() ที่ต้องเอามาใส่ ไม่เข้าใจคับ รบกวนใครที่ทราบ อธิบายให้ฟังหน่อยคับ มันอยู่ตรงไหน ยังไง
ขอบคุณครับ
i21  กำลังศึกษาอยู่ ก๊าบบ

ขอบคุงคาฟ

ขอคุงคาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
ขอบคุนมากๆคับ
นำสาระดีมาหัยอ่านอีกน้าคับ
<style type="text/css"> a:link img {filter:xray();} a:visited img {filter:xray();} a:hover img {filter:none;} </style>
ขอบคุนมากคร้าบบบบบ
อิอิ
ถ้าใส่สกินซ้อนกันจะเป็นไรมะเนี่ย
ขอบคุณนะคับ ๆ

กระทู้ ดี ๆ มีสาระมาก ๆ เลย...!!!
กิ้วหลาย มือใหม่อย่างผมคงได้ประโยชน์ไปเยอะ ^^
ขอบคุณมากๆคับ

เก่งจัง

55+
ตรงที่เป็น ปีกมันไม่ขึ้นค่ะ...งงเลย ..
ขอบคุณนะที่มีอะไรดีๆมาบอก Thank นะ   
ขอบคุณอีกครั้ง...ขอบคุณอีกที...ขอบคุณในความหวังดี‼
แล้ว code พวกใบไม้ร่วงตรง คอมเม้นท์เอาไปใส่ตรงไหนอะคับ
กลับไปยังรายบอร์ด