กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ระดับเริ่มต้น] แจก Frame photoscape ค้าบบบบ ! Update 31/10/51

มา up เพิ่มครับผม

ดาวโหลดที่นี่เลยคับ Frame2.rar

เพิ่มเติมค้าบ อีก 14 frame พอดีกำลังว่างคับ

ดาวโหลดนี่เลยค้าบ frame.rar

ตามรูปเลยครับ

วิธีลง หา Floder Frame ของโปรแกรม photoscape ให้เจอ ครับ แล้วก็ก๊อปไฟล์ที่จะให้โหลดนี้ไปวางไว้แทนครับ

ปิด photoscape แล้วก็เปิดใหม่ครับ (ถ้ากรณียังเปิดอยู่)

ไฟล์คับ >>> http://www.thaicyberupload.com/get/scJEg3rmTe

ไว้ว่างๆ จะหากรอปมาเพิ่มให้อีกคับผม  

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
TeakEazy  add มาตอบกลับทู๊กก คน เลยค๊าบ
แจก Frame photoscape ค้าบบบบ ! Update 22/10/51

[ แก้ไขล่าสุด kingbrand เมื่อ 31-10-2008 20:46 ]
7

จำนวน

ขอบคุนน๊าค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
1

จำนวน

• yaifay

THANK หลายคร่า
ขอบคุงมากมายค่ะ
น่ารักดี
มาอัพเรือยๆน่ะค่ะ
จาดีก่านี้
ผมไม่ค่อยมีกรอปรูป ใครอยากได้กรอบอะไรก็โพสต์รูปมาได้เลยน่ะค้าบ

เดี๋ยวว่างๆ ผมจะทำให้

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
TeakEazy  add มาตอบกลับทู๊กก คน เลยค๊าบ

ขอบคุนน่ะค่ะ

สวยงามมากค่ะ

อิอิ
ขอบคุงมากๆๆๆๆๆๆๆๆเลยน๊า

กำลังอยากได้เลยอ่า
1

จำนวน

ขอบคุณคร่า สวยๆทั้งนั้นเลย

สวัสดีตร้า

แล้วจะโหลด ได้ที่ไหนอ่ะค่ะ
+++แจกๆเล็กๆน้อยๆ+++

เฟรมๆๆ ไม่มีรูปให้ใส่ แต่ มีโปรแกรมให้ทำเฟรมเลยย

Download free program !!!

passwor zip: www.dl4all.com

อีอันเป็นภาพ icon ดุ๊กดิ๊ก .gif น่ารักๆมามายก่ายกองประมาณ 200 ภาพ

200_gif_love.zip (933.1 KB) โหลดเลยจร้า

passwor zip: emm_663

------------------------------------------
ตัวนี้เป็น Scrap set

+++++โหลดเลยจร้า!!+++++
------------------------------------------

ตัวนี้เป็นโปรแกรม อีกเช่เคย

+++++โหลดเลยจร้า!!+++++

++เด๊๊ยวมีต่อ++

[ แก้ไขล่าสุด emm_663 เมื่อ 4-11-2008 20:27 ]
3

จำนวน

• muigang

• TeMzA

• o^^oนู๋ฝน

ขอบคุนพี่emm_663กับkingbrand

มากๆๆครับ

ขอบ คุงนะค่ะ   ออิอิ

อยากด้าย อันใหม่ อยู่พอดี

นัน

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

ดีมากๆเลย