กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฝากรูปยังงัยอ่ะนู๋มะเข้าจัย
คำว่าbrowseมันอยู่ตงไหน
ของเว็บหรอ
ช่วยบอกนู๋ด้วยนะค่ะ
ไม่มีคำว่า UPLOAD อ่ะค่ะ
save รูปแล้ว
จะเอามาใช้ยังไงคร๊า............
เอาurl ยังไง งง

มือใหม่คร๊า
ตอบด้วยนะ
โพสรูปตรงไหนอ่ะคะ...
ไม่เห็นคำว่า  UPLOAD  เลยค่ะ
ทำไมพลอยเข้าเว็บแล้วมันก็กลับมาเป็นเว็บ ไฮ5ไทย อ่ะคร้า
จะฝากรูปยังไงอ่ะค่ะ
ฝากไม่เป็น

เข้าไปตรงเวบแล้วหนูหาที่กดไม่เห็นน่ะค่ะ
คือผมลองแต่งรูปด้วยโปรแกรม PhotoScape แล้วอะคับ

ลองทำตามที่พี่บอกทั้งหมดแล้วอะคับ

พอใส่โค้ดจริงๆ

ไปดูตรงรูปโปรไฟล์มันไม่มีรัยเลยอะคับ

ปล.ผมทำรูปโปรไฟล์สลับอะคับ 2 รูป

ตอบที่นะคับคาใจมากกกก
อะเค ๆ เพิ่งโหลดโปรแกรมมา

เด๋วจะลองไปเล่นดู ^^
เเร้วมีโค้ดเฮดย่อยมั๊ยอ่าข๊ะ

อยากได้ๆมากเรยง่า

หามะเจอเรย

แหะๆ
ขอบคุณมากๆค่ะ ตาสว่างและ ฮ่าๆๆ
ทำไมเว็บมันใช้มะได้อ่ะค่ะ มันกลายมาเป็นHI5 Thai
ทำไมเว็บมันใช้มะได้อ่ะค่ะ มันกลายมาเป็นHI5 Thai

ช่วยตอบทีค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย nyterkja เมื่อ 29-12-2008 19:45
คือผมลองแต่งรูปด้วยโปรแกรม PhotoScape แล้วอะคับ

ลองทำตามที่พี่บอกทั้งหมดแล้วอะคับ

พอใส่โค้ดจริงๆ

ไปดูตรงรู ...

ใช่ ใช่
มีปันหาเหมือนกันเรย
ทำรูปสลับแล้วที่โปรไฟรูปไม่เห็นขึ้นเรย
ทำไงดี
อยากทามจังเลย

แต่เคยลองเวปอื่นแระมิได้เลยอ่า
มีปัญหาคร่า
ใส่โค๊ดรูปสลับไว้ พอจะลบโค๊ดนี้ มันลบไม่ออกอ่ะค่ะ
ทำไงดีคร๊า
กลับไปยังรายบอร์ด