กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จะลองเอาไปทำดูน๊า
ลองทำดูแล้ว

ขอบคุณมากมายค่ะ
ขอบคุงนะค่ะ

ที่หาโค้ดมาให้

ค่ะ
ขอบคุณค่ะๆ ที่เอามาสอน

อยากได้โค๊ดมานานละค่ะ ^^
ขอบคุณนะค่ะ ที่เอามาสอนกัน ใจดีจังเลย ^^
ขอบคุงนะคะเจ๊ส้ม *-*

ใจดีจางเยยสวยด้วยนะอิอิ
อ่อ  แบบนี้นี้เอง

ขอบคุณคะ
เวปฝากรูปเปงรัยอ่าค่ะ

ฝากรูปไม่ได้ง่า

[ แก้ไขล่าสุด ปีโป้ซ่า เมื่อ 13-12-2008 21:16 ]

ยัยตัวLล็ก

เอาโค้ดตรง head ไปใส่แล้วก็กำหนดค่า กว้าง 956 pxสูง 500 px แล้วทำไมรูปตรง head มันไม่เต็มจออ่ะครับ  โค้ดนี้
<style type="text/css">
#profile-name {background-image:url(http://u0.popcornfor2.com/show/MIp03b52.jpg);
background-repeat:no-repeat;
height: 500px;
width: 956px;}
</style>
</style>

ช่วยตอบหน่อยนะขอรับ อุตส่าห์นั่งทำตั้งนาน
ช่วยด้วย เอารูปไปฝากที่ไหนดีคะเข้า pic Hi5thai แล้วฝากตรงไหนอ่ะ ลองฝากเวปอื่น ก้อไม่ติด นั่งทำตั้งแต่ 2 ทุ่มแล้ว สงสารตัวเอง
เฮ้อจากมะวานถึงวันนี้ ไม่มีใครมาตอบซะที จาได้ทำมั้ยเนี่ย เอางี้ ใครเค้ามาตอบขอให้รวย ขอให้รวย มีแฟนสวย/หล่อ น้าจ๊า วอนเถิด ขอบคุงคร่า
อ๋อ!!

ง่ายๆแค่นี้เอง

เดี๋ยวจะลองเอาไปทำตามดูนะค่ะ ขอบคุณคร้า
ยังฝากรูปไม่ได้เหมือนกันเลยอ่ะ
Thanks you

_^^___^^^

ที่แท้ ทำแบบนี้นี้เอง

อิอิ
มันทำไมไม่ขึ้นอ่ะค่ะ

ม่ายรู้จาทำงัย
กลับไปยังรายบอร์ด