กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ส่วนของ Comment] หดแล้วยืดออกตอนเม้าชี้ [FIREFOX & Internet Explorer 7 ขึ้นไป]

เด๋วไม่เข้าใจว่ายังไง คือ โค้ดนี้ จะปิดข้อความที่เพื่อนมาคอมเม้นไว้อ่ะ
แล้วถ้าเราต้องการอ่าน ก็เอาเม้าส์ไปชี้ มันจะ ยืดออกมา
คิดว่าเหมาะสำหรับ กันพวกชอบเม้นยาวๆ
แบบว่าคนเดียวครึ่งหน้าอ่ะ   อิอิ

แต่โค้ดนี้ใช้ได้ดีใน FIREFOX และ IE 7 ขึ้นไป ถ้าต่ำกว่ารุ่น 7 นะมันจะหด แต่ไม่ยืดอ่ะ

ว่ากันเลยดีกว่า  นี่คือ โค้ด...

<style type="text/css">
.subsection .comment {height:105px !important;}
.subsection .comment:hover {height:100% !important;overflow-y:auto;}
</style>

[ แก้ไขล่าสุด Indi!eS เมื่อ 17-9-2008 01:15 ]
2

จำนวน

ขอบบคุนคร้าบบบ
ขอบ คุน มาก เรย ค่า

ขอ เอา ปัย แปะ นัย ไฮ เรา น๊า
ขอเอาปายชั่ยหน่อยน้าพี่ดี้สุดหล่ออ
ขอบคุณครับ เจอเพื่อนเม้นให้ตั้งหน้า เห็นโค้ดนี้แล้ว ติดใจเลยครับ
ของป๋มมันไม่ยืดอ่า  ..

T ^ T
ช่ายพี่ดี้ทามมายมันไม่ยืดงับ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ต้นฉบับโพสโดย aomonline เมื่อ 27-3-2008 10:43
ของป๋มมันไม่ยืดอ่า  ..

T ^ T

ขอเสริมนิดนะงับ
ถ้าเราใช้ FireFox มันถึงจะยืดนะครับ
ถ้าเป้น อินเตอร์เน๊ตเอ็กเพอเลอร์จะไม่ยึด แหะๆ

THK

ขอบคุณมากมายครับ

มากมาก เยย

ข อ บ คุ น คร่าๆๆๆๆๆ
ขอบคุนมากครับ  พี่ดี้
ขอบคุงง้าบป๋ม                       i28

punK

Thanks

-------------------------------------------
ใครบางคนยอมเดินออกมา
ดีกว่าที่จะยอมเจ็บที่เห็นบางอย่างเกิดขึ้น
1

จำนวน

• littleopor

ขอบคุณมากคร้าบบบบบบบบบบบบบ
1

จำนวน

• littleopor

กลับไปยังรายบอร์ด