กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ส่วนของ Comment] ขยายรูปเพื่อนที่มาเม้นให้เรา

<style type="text/css">
.comment-picture {height:100px !important;
width:100px;}
.comment-picture a img {width:100px; height:100px;}
</style>

สีแดง ความสูง

สีส้ม ความกว้าง

แนะนำว่า ความสูงและกว้างน่าจะเลือกให้เท่ากัน
และ เวลาเปลี่ยนแปลงเลข px ต้องอยู่ติดกับเลขเลย ไม่ต้องเว้นวรรค

ปล.ตามโค้ดนี้ รูปก็จะใหญ่พอสมควรแล้ว แต่ถ้าไม่สะใจก็แก้ได้ครับ

ภาพประกอบ

14-3-2008 19:57

6

จำนวน

• l3oooo

• LiQwia

• specialneed

• casanovyp

• tang43

• NT_NOFF

ขยายรูปนี่หมายความว่าไงครับ งง
ขยายรูป ประจำตัว  ของคนที่มาคอมเม้น เราอ่ะครับ

ปกติ จะเป็นอันเล็กๆ อยู่ที่คอมเม้น  อันนี้ก็จะ ขยายให้มันใหญ่ขึ้น

เผื่อว่า ผมไปคอมเม้้นใครเค้าจาได้เห็นหน้าผม ชัดๆไง  55
1

จำนวน

ทำไมของเราไม่มี ปรับแต่งรูปแบบล่ะคับ
คือพอตรงหัวข้อ เปลี่ยนสกินของฉันแล้ว ก็เป็น หัวข้อ ลบสกิน และเพิ่มวิตเจ็ตเลยคับ รบกวนตอบคำถามด้วยนะคับ
เดี๋ยวรอผู้รู้มาตอบก่อนนะครับ
ที่ไม่มีปรับแต่งรูปแบบ เพราะ เราได้เลือกใช้ สกินใด สกินนึงไปแล้วนะครับ
วิธีแรกก็คือ กดตรงที่เขียนว่า ลบสกิน นะครับ และก็จะมี ปรับแต่งรูปแบบ ขึ้นมาให้

remove skin

15-3-2008 15:20

หรือ
เราอาจจะนำ้โค้ด CSS ไปใส่ในช่อง ความสนใจเฉพาะก็ได้นะครับ
โดยจะใส่ช่องไหนก็ได้ครับ ไม่ว่าจะเป็น
ความสนใจเฉพาะ:
วงดนตรีโปรดตลอดกาล:
วิดีโอเกมโปรด:
โทรทัศน์รายการโปรด:
......

กดตรงนี้

ใส่โค้ดลงในหน้านี้นะ ช่องไหนก็ได้

ใส่ในหน้านี้

[ แก้ไขล่าสุด Indi!eS เมื่อ 15-3-2008 15:50 ]
1

จำนวน

อ๋อขอบคุณนะครับ
1

จำนวน

• yaifay

โค้ด พวกนี้
ใส่ช่องไหนก็ติดนะค๊ะ

About me
Interest

ได้ทั้งนั้นคะ
ช่องย่อย ๆของ Interest
ใส่ได้ทุกช่องนะค๊ะ ๆๆ *
1

จำนวน

• RicKuKunG

ของคุงคับ
ภาพจะได้ใหญ่ๆสะใจเลยอ่ะ
บางทีมันเล็กนั่งเพ่งตาพัง อิอิ
ขอบคุนนะคับ เอาไปใช้ด้วย อิอิ
ขอบคุงมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เลยน้าคะ
1

จำนวน

• yaifay

โอ้ หามานานแล้วจ้า ขอบคุณค้า thank หลายเน้อ
ขอบคุนมากเลยนะค่ะ

กะลังไฮ5หม่ อิอิ
กลับไปยังรายบอร์ด