กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คัยรู้มั่ง

วิธีใส่รูปตัวเอง

ตงที่บอกลายละเอียดเกี่ยวกับตัวเองอ่า

คัยรู้มั่ง

ช่วยบอกที่

ใส่ม่ายเปนอ่า

i04 i04
เรารุนะ

แต่ว่า

ไม่รุจะบอกนายยังไงอ่ะ

พูดไม่ถูก
บอกทีคร้าบ ผมเองก็ไม่รุเหมือนกานนะคร้าบ
เอ่อ เข้าตรงเมนูสมาชิกนะ แล้วกด แก้ไขข้อมูล อะ แล้วตรงแทบบ Personalized กดตรงคำว่า choose ครับ
แล้วเลือกรูป ขนาดไม่เกินประมาน 16.8k มั้งคับไม่แนไจ แล้วกำหนดความกว้าง/สูง หรือไม่ไส่  แล้วกดส่ง ครับ เรียบร้อย
เราเคยลองแล้วอ่า เมื่อบ่ายนี้เอง เหอๆๆ
แต่ว่า รูปมัีนใหญ่ไป เลยขี้เกียจ
ล้มเลิกความคิดไปแล้ว เหอๆ -*-
อย่างที่โพสต์ที่ 4 บอกนั้นแหละครับ (นายคนหนึ่ง)  ถ้ารูปใหญ่ไปเราก็กำหนดได้ครับ ว่าจะเอาขนาดไหน
กลับไปยังรายบอร์ด