กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แล้วคิดว่าคนอย่างป้าเนี่ยจะมีรูปอะร๊าย นอกจากลูกชายสุดที่เลิฟ อิอิ

6-10-2008 15:13

[ แก้ไขล่าสุด lek_new เมื่อ 6-10-2008 15:13 ]

ตอบกลับโพสของ 16# lek_new

อิอิอิ

น่ารักมากๆเลยคับ พี่เล็ก
อ่ะ อ่า

เดกส์ทอปของนะเปนแบบนี้อ่ะ

เป็นรูปรถมอไซด์ แฟนชอบค่ะ เค้าเลยเอารูปนี้ขึ้น เหอๆ

พี่โจ อยากได้เดกส์ทอปแบบพี่บ้างจัง

มันใช้ได้กับทุกวินโดว์เลยหรือป่าวอ่ะค่ะ พอดีแฟนเห็นแล้ว ช้อบ ชอบ...

รถ CB 400 2006 อินวอยด์

อ่า ดูของบิวน้า

เอ๊ะ น้องแชมป์ มาอิจฉาอะไรพี่ครับเนี่ย

หรือว่าอิจฉาหน้าตา  ฮ๋าๆๆๆๆๆ
มีแต่สวย ๆ กัลทั้งนั้เลยอ่ะ

ดิวขอลองบ้างนะ
สวย กัน ทั้ง นั้น เลย งะ

มะ กล้า โชว์ เลย วุ้ย {{{{เขิล}}}}
โห สวยทั้งนั้นเลยอ่ะ

อายเลยเนี่ยยย !!

เด๋วก่อน ๆ รองานเดือนหน้าก่อน

ตอบกลับโพสของ 7# windmillzaa

เหนด้วยนะคะ กับเรื่องจัดประกวด จัดเลยๆ คนน่าจะสนใจเยอะเลยค่ะ

สู้ๆ จุฟๆ

นึกว่าพี่อ๋องจะเอา ลีนุก ที่ใช้ธีม แมกมาโชว์ซะอีก เอิ๊กๆๆ ว่าแต่ทำไมคอมพี่อ๋องอ่ะ ไอคอนมีพื้นหลังด้วย วินโดว์รุ่นนี้เขาเลิกใช้ไปแล้วน๊า ปล.. สงสัยตอนลง เน็ตแฟรม error ใช่ป่ะครับ 55+ กลับไปลงวินโดว์แผ่นแท้ให้ ผจก.ก่อนนะครับ งานเข้าอีกแล้วเรา
มีแต่สวยๆทั้งนั้นเลย อันนี้ของผมเองวินโดว์dark5เสี่ยวๆโล่งๆ อิอิ อ่าๆ เอิ๊กๆ

ทำไมมีแต่เราเอารูปตัวเองขึ้นหน้าจอหว่า

ชักจะเขิลแล้วสิ
นี่ของผมครับ

แฟนนารูโตะอ่ะคร๊าฟ
ของเค้าหรอ
เด๋ววันหลังเอามาโชว์น้า ตอนนี้ใช้เครื่องร้านเน็ตอ่ะ
ไม่รู้สวยมั้ยแต่ชอบอ่า
กลับไปยังรายบอร์ด