กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบพระคุณอย่างสูงนะค่ะ สำหรับทุกอย่าง
ช่วยสอนตัดรูปหน่อยสิ
เอาพื้นหลังออก
เหลือแต่รูปคน และมีเส้นขอบ
รอบนอก หน่อยได้มั้ย อ่ะ

จะเข้าใจมั้ยอ่ะ ที่เราอยากได้
แง  ๆๆๆๆ

เปิดโหลดไม่ได้อ่า

ทำไง ๆ ๆ ๆ
โหลดไม่ได้อะ :'(
สุดยอดเลย

^^
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆค่ะ
พี่ อีเมล มันไม่ ยอมส่งมาให้ อะ ผมเลย ยืนยันไม่ได้ เซง เลย

แล้ว จะโหลด ได้ ไง อะ
ขอบคุณมากครับ
กำ กำ +++++++++++++

ทาม มันย ผม โหลด ไม่ ได้ อะ

มันบอกว่าเฉพาะสมาชิกเท่านั้น

ผมล็อกอินแล้ว

และมันก้อบอกว่า

คุนไม่สามารเข้าได้รัย้นี่ยแหละคับ

ช่วยที อยากได้คับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
เพิ่งเป็นสมาชิกง่ะ อยากดาวโลดโปรแกรมเพื่อฝึกการใช้ Photoshop อ่ะ.....
ช่วยที...
ดีมากเลยค่ะ
ขอบคุณค่ะได้ความรู้เพิ่มขึ้นเยอะเลย
ขอบคุณนะค่า

ทำไงดี

คุณไม่สามารถเข้าในหน้านี้. สาเหตุที่ไม่สามารถเข้าใช้งานได้เนื่องจาก:

กระดานข่าวนี้เฉพาะกลุ่มสมาชิกเท่านั้นที่สามารถใช้งานได้.

คุณเข้าระบบแล้ว, แต่ยังไม่สามารถเข้าถึงหน้านี้ได้กรุณาเข้ามาใหม่ภายหลัง.

.....ทำไงดีอ่ะคะ ช่วยบอกกันหน่อยจิ จะโหลดโปรแกรมไปใช้อ่ะ
ขอบคุนสำหรับคำแนะนำคะแล้วจะไปลองทำดูนะคะ
กลับไปยังรายบอร์ด