กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีค่า...

ทามมัยโหลดแล้วมาน เปิดไม่ได้ค่ะ

ช่วย บอกหน่อยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
thanks a lot na ka..  it'd help me a lot ka
ขอบคุณมากมายเลยครับ..........
ขอบคุณมากมายครับ
ขอบคุณค่ะ โปรแกรมอยู่ในเครื่องตั้งนานแล้ว แต่ใช้ไม่เป็น จะลองทำดู
ขอบพระคุณเป็นอย่าสูงงงง i30 i30

ถ้าไม่ได้กระทู้ ข้าพเจ้าต้องโง่FhotoShopไปอีกนานแสนนาน i01 i36
ขอบคุงมาก งับ

^0^
ขอบคุงมากๆจ้า ^-^ เอ้อ ถามไรหน่อยนะ คือ รูปแบบนี้อ่ะมันทำยังไงหรือ

คือ มันเอารูปหลายๆรูปแล้วมาทำในภาพเดียว แลว้จะมีรูปนึงเป็นจุดเด่นนะคับ ช่วยอธิบายหน่อย ขอละเอียดนะ ไม่รู้ว่าตั้งยังเราหาไม่เจอ ช่วยอธิบายหน่อย

ขอละเอียดนะครับ
ขอบคุณมากครับ กำลังหาอยู่เลยครับบ

จะลองไปทำดู*-*
ขอบคุนค่ะที่ทำสารบัญ
ทำไมมันโพสในกระทู้นี้ไม่ได้อ่ะคะ เราเปงจิ๊กโก๋คุมซอยอ่า
ขอบคุณค่ะ หาดูง่ายมากๆเลย จัดเป็นระบบด้วย
ขอบคุงค้าฟ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ขอบคุงน่ค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด