กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

............

ขอบคุณนะที่นะแนะสิ่งดีดี

มีมาเรื่อยๆ นะ
  โอ้โห..ต้องเข้าไปอ่านซะหน่อยแล้วเรา

ศึกษาอยู่เหมือนกานค่ะ แต่ยังไม่ค่อยเก่งเลย

ขอบคุณมากๆ นะค๊า
ยาก จิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ต้อง ไป นั่ง หัด ทำ
โอ้โห!!!
สุดยอดมหากาพย์ photoshop ม่ายต้องไปเสียตังค์ซื้อหนังสือ
คู้มือใดๆอีกเลย เป็นกำลังใจให้กับทุกคนที่เอาความรู้
มาบอกต่อนะคะ (สู้ต่อไปไอ้มดแดง)
1

จำนวน

• yaifay

ขอบคุณมากเลยค่ะ

กะลังหาอยุพอดี

ช่วยได้เยอะเลยอ่ะ
ขอบคุณสุดๆๆค่ะ
เย้ ๆ ในที่สุดก็หาที่สอนทำ Photoshop ได้แว้ว ขอบคุณค๊าฟผม
ขอบคูนตร้า

i24
1

จำนวน

• yaifay

ขอบคุณน้าค้า  จะเอาไปใช้ค่ะ ขอบคุณๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

• yaifay

ขอบคุนมานเลยค่ะ  หาง่ายขึ้นเยอะเลย

ตอบกลับโพสของ 1# orasa2

ขอบคุณมากๆเลยคร้าบ  ใจดีจัง  
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

ขอบคุณ

ขอบคุณนะครับผมจะทําให้เก่งนะครับผมเป็นกําลังใจให้คนเขียนนะครับ
1

จำนวน

• yaifay

อืม

เยอะเเยะเลยขอลองวิชาหน่อยไม่รู้จะสวยป่าว
ขอขอบคุณมากมายคราฟ
กลับไปยังรายบอร์ด