กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

การให้กำลังใจเพื่อนด้วย พลังน้ำใจ

เห็นมีสมาชิกหลายคนตั้งกระทู้ดีดี มีสาระ โดยเฉพาะพี่เหา แต่บางทีไฟล์เรามีแล้วหรือโหลดมาก็ไม่ได้เอาไปใช้
แต่อยากจะขอบคุณที่นำสิ่งดีๆมาฝากกัน แต่กระทู้ตกไปซะละจะตอบก็จะกลายเป็นดันกระทู้ใหม่ตกไปอีก ก็เลยคิดว่าระบบนี้น่าจะดีกับผู้ให้และผู้รับ
โดยให้สมาชิกสามารถ ให้ พลังน้ำใจ ได้ มีพลังน้ำใจเยอะๆๆ เนี้ย ดีมากๆๆ เลยแหละ
และถ้าหัวข้อหรือโพสไหนที่ไม่ดีไม่เหมาะสมเพื่อนๆสามารถลบ พลังน้ำใจ ของผู้นั้นๆได้เช่นกัน

เมื่อต้องการให้คะแนนโพสนั้นให้ดูที่ด้านล่างของโพสนั้น

29-5-2010 03:17

แระก็

29-5-2010 03:19

จะให้เท่าไหรก็ได้ ดูความเหมาะสมด้วย

การให้คะแนน ของแต่ละระดับ สมาชิกหลังจากทางเวปเรา ได้มีการปรับปรุงและจัดระเบียบเรื่องการตั้งกระทู้ และ การโพสข้อความตอบกลับในกระทู้นั้นๆ
ทางเรา จึงได้ ทำการปรับปรุงแก้ไข เรื่องการให้คะแนน zenny และ พลังน้ำใจ ใหม่นะค่ะ

ตอนนี้ ระดับสมาชิก  หน้าละอ่อน  จะไม่สามารถให้คะแนนแก่สมาชิกท่านอื่นๆได้นะค่ะ

ทั้งนี้ เพื่อเป็นการ ป้องกันการให้คะแนนซึ่งกันและกัน เพื่อตั้งใจที่จะปั่นพลังน้ำใจ และ zenny นะค่ะ

สมาชิกระดับสูงขึ้นก็จะให้คะแนนได้มากขึ้นตามลำดับ

และตอนนี้
สมาชิกระดับ มาเฟีย สามารถโอนเงิน zenny ให้สมาชิกท่านๆอื่นได้แล้วนะค่ะ
โดยกดที่ เมนูสมาชิก ทางด้านบนแล้วเลือก โอน Credits พร้อมทั้งใส่ Password เดียวกันกับที่ใช้ล๊อคอิน นะค่ะ
แต่ ไม่สามารถโอน พลังน้ำใจได้นะค่ะ

ขอบคุณสำหรับความร่วมมือร่วมใจของสมาชิกทุกๆท่านนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด EinniF เมื่อ 12-4-2009 10:08 ]
38

จำนวน

• khwankom1

• origin1991

• ~((miv))~

• naomi_454

• Honey_aom

• หนูนาจัง

อ๋อ ก็ว่าอยู่ ว่าเค้าทำยังไง

ดี ๆ ๆ มีหลายคนที่ฉันอยากให้ เครดิต อยู่พอดี
3

จำนวน

• beaubird

• nooahn

• น้oJคuJาม

กรุณาให้ เครดิด แง้ง ทุกครั้งที่พบเห็น

ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆ ครับ
3

จำนวน

• Nasame

• Crayon

• Davil_In_Game

ให้ผมด้วยทุกคั้งที่ พบเจอ
2

จำนวน

• peekungbaba

:victory: :victory: ดีจังเลยเนอะ

จิดพิสัย

เห้ยเราจิตพิสัยอย่างเยอะเลยอ่าอิอิล้อเล่งโหะ
ดีจิงๆๆๆๆๆๆเลย
1

จำนวน

• McWaters

โห  แนวววมากๆเรยคับ  เพิ่งรู้ว่ามีแบบนี้ด้วยย  ว้าวววว   :victory: :)
1

จำนวน

• McWaters

ผมมั่ยเหนมีช่องคะแนนอ่ะ ให้ได้แต่ทีมงานรึเปล่า ? :time:
2

จำนวน

• Nasame

• nooahn

นันสิ มีเฉพาะทีมงานรึป่าววว

ลองเชคให้อีกทีนะ ..
แต่ผมทำไมจิตพิสัยน้อยจังอ่ะคับง่า
แก้ไขแล้วครับ
1

จำนวน

• Nasame

ให้ผมมั้งดิจิตพิสัยอะ อยากได้เหมียนกันอะ
1

จำนวน

ให้เราบ้างดิ ถ้าเกิดได้จาขอบคุณมากเลย
2

จำนวน

ทำไมเราม่ายเหนมีจิตพิสัยเรยอ่ะ
3

จำนวน

• my_kame

• ppllooyy

• Cz_nan

กลับไปยังรายบอร์ด