กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เวลาให้คนอื่นนี่ของเราม่ายลดใช่ป่ะคะ

อย่างให้ตังค์ หรือให้จิติสัยอ่า แบบว่าหัดเล่น หุหุ
แจกให้ผมบาง i01 i01 i01 i01 i01 i01 i01 i01
ก็สงสัียอยู่ว่าทำไง
ขอบคุนมากๆจ้า
ดีมากเลยครับป๋ม

ให้ความรุ้กับคนใหม่ๆอย่างป๋มเปงอย่างดี

อิอิ
จิตพิสัยมานทำได้ขนาดนี้เชียวหรือครับ
ดีมากๆๆเลยครับเยื่ยมมาก..
ผมกะลังมองหาวิธีอยู่พอดีครับ
ขอบคุณมากๆเลยครับ
ใครมีน้ำใจหรือใจดีๆชอบเผื่อแผ่แบ่งให้กันมั่งก๊ธได้น๊า
แล้วถ้าเกิดเราให้จิตพิศัยคนอื่นไป

แล้วของเราจะลดลงด้วยป่าวอ่า

หรือว่าคงเดิม

ขอถามอีกหน่อย

ให้จิตพิสัยไปแล้ว เอาจิตพิสัยไว้ทำไรหรอคร่า หุ หุ แต่เด๋วจะลองให้บอร์ดนี้อันแรกแระกานนะเพราะเป็นคนสอนนี่น้อ เหอๆ

โอ๊ว ว ! ! ! ! ~

แล้วการเพิ่มจิตพิศัยให้คนอื่น ๆ มันจะลดจิตพิศัยของเราลงใช่ป่ะคับ ?
แล้วถ้าเพิ่มเงินก้อเหมือนกันใช่ป่ะ ?

i32

[ แก้ไขล่าสุด toei เมื่อ 27-4-2008 14:03 ]

โอ๊ว ว ! ! ! ! ~

ขอบคุณมั๊ก ๆ เลยนะคร๊าบ บ....ที่มาบอกกล่าว

เดี๋ยวให้ผมมีจิตพิศัยเยอะ ๆ แล้วจามาแบ่งเพื่อน ๆ น้า ~  
ขอบคุณคร้าบที่มาบอก เจอผมให้จิตพิสัยด้วยน้า
เกิดมามีงบน้อย  T-T

อยากแบ่งปัน แต่งบไม่เอื้อ
ขอบคุนคับที่บอก

อิอิ

ตอนแรกไม่รุเรยอ่ะ
ขอบคุณ จริงๆน่ะครับ
มีไรหลายๆอย่างให้เล่นเลยใน
เว๊ปนี่อ่ะ
1

จำนวน

• yosvadee

กลับไปยังรายบอร์ด