กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้นฉบับโพสโดย Indi!eS เมื่อ 13-6-2008 22:26

ตอบข้อ 2 นะครับ
อันนี้เป็นวิธีที่ไม่มั่นใจว่าจะได้ผลนะครับ เพราะไม่มีใครเคยลอง แต่ก็ลองดูได้ครับ เอาโค้ดนี้ไปลองดูครับ

.subsection{ background-color:#FFFFFF; background: url(http://..)!important;background-repeat:no-repeat!important; border:none;margin-top:0px!important;}#recent-updates .footer,#lifestyle .footer,#interests .footer,#user-fives .footer,#friends .footer,#photoAlbums .footer,#comments .footer,#widgets .footer,#groups .footer,#videos .footer,#journalDetail

มาบอกว่าลองแล้วคะ ^^ แต่ว่าไม่สำมะเร็จ ขอบคุณมากคะ

ตอบกลับโพสของ 78# ยัยแนท+ตาเบียร์

คลิปบอร์ด เป็นสถานที่ที่เราไม่สมารถไปเห็นมันได้ครับ

แต่

คลิปบอร์ดเนี่ย เราใช้งานมันเยอะมาก

เคยสงสัยมั้ยว่า เวลา ก็อปปี้อะไรแล้ว ยังไม่ไปวางไว้ที่อื่น ข้อมูลมันไปอยู่ไหน??

นั่นแหละครับ คลิปบอร์ด มันจะเป็นที่ที่เก็บข้อมูลในระยะเวลาสั้นๆ ก่อนการวาง นั่นเอง

ช่วยหน่อยอ่ะ

ช่วยบอกวิธีใส่ปีก อ่า ก๊อป โค้ดไปวางที่ไหน อ่า

เอารูปลงProfile

รูปซ้ายมือที่เห็นเวลาPost
ทำยังงัยหรอค๊าฟ ของHi5thaiนี่แหละ >_<"

HELP !

พอใส่โค๊ด แล้วใส่สกิน ทามมายโค๊ดใช้ไม่ได้ครับ

ใส่จาวาสริปทัมงัยค่ะ

พยามอยู่นานแล้วค่ะมีวิธีไหนที่ง่ายๆบ้างคะช่วยบอกที
ทัมงัยก็ไม่ขึ้นซักกะทีพวกสคริปฝนตกในหน้าเวปอะไรปะมานเนี้ย i27
อยากได้โค้ดที่ทำให้ทุก blogs อยู่ตรงกลาง เหมือนเปลี่ยน layout นะค่ะ จากแบ่งเป็น 2 ส่วน เหลือแค่ส่วนเดียว เรียงลงมานะค่ะ
ทำไงดีค่ะ

ไม่รู้เรื่องง่า

คือว่าเราใส่โค๊ดสกินลงไปแล้วนะ
แล้วเราจะใส่โค๊ดเมาส์ทับลงไปอีกไม่ได้อ่ะ
แล้วเราต้องทำไงช่วยบอกทีนะ
อยากได้โค้ดโชว์ว่ามีใครกำลังออนไลน์บ้างครับ

ขอบคุณครับ

ใส่โค้ด แฟลชแต่งหัวแล้วไม่ขึ้นอ่าคะ

<EMBED style="LEFT: 0px; WIDTH: 820px; POSITION: absolute; TOP: 0px; HEIGHT: 370px" align=right src= ใส่ url flash.. width width=820 height=370 type=application/octet-stream wmode="transparent" quality="high" ;;></EMBED>

เนี๊ยะ ใส่แล้วทำไม มันไม่ขึ้น มีโค้ด อื่นไหมคะ อยากได้ๆ
จะเอาcode css เก่าออกทำไงค่ะ

.................................

เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกเว็ปนี้นะคับ เลยไม่ค่อยจาเข้าใจ หลายเรื่องเรยอะคับ
แล้วเล่นหวยนี่ เขาโพสท์ยังไง ทำไมผมโพสท์ไม่ได้อะคับ งงอ่า

ใส่ปีกคอมเม้นยังไง

บอกหน่อยอะดิ  ต้องทำยางไงลองหลายวิธีแล้ว

ใส่ url ทำปีก คอมเม้นไม่ได้คับ

ช่วยสอนวิธี ใส่  url หน่อยได้ไหมคับ

จะขอบคุณอย่างมากเลยคับ
ผมทำรูปสลับแล้ว  จะเอาลงhi5ยังไงคับ
กลับไปยังรายบอร์ด