กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่ขอโคดที่คอมเม้นให้มันอยู่ตรงกลางอ่ะพร้อมสี
   ตอบ Kungpai

น้องลบโค้ดนั้นออกก่อนนะค้ะ
แล้วเอาโค้ด อันนี้ไปใส่แทนน้ะค้ะ

<style type="text/css">

#user-picture img {height: 150px !important;
width: 120px;visibility: hidden;}
#about-left {background:url() no-repeat 50% 0%;}

</style>
ปล. ตรง

url(ใส่URLไฟล์รูปไปนะค้ะ ๆ)
ตอบ besneanza

อ่ะน่ะ
ถ้าเอาโค้ดขยายรูปโปรไฟล์ใส่
รูป โปรไฟล์ที่เอามาแปะ จะทับรูปเดิมนะ ตามโค้ดนี่คะ

#user-picture img {height: 150px !important;
width: 120px;visibility: hidden;}
#about-left {background:url(URLไฟล์รูป) no-repeat 50% 0%;}

</style>
   ตอบ น้องหมูซ่า

เวปเรามีการปรับระบบสกินใหม่นะค้ะ
มาโหลดเอาใหม่เลยคะ
    ตอบป๋มเอง

ลอ งออกจากระบบ แล้วเข้าาใหม่
ก่อนใส่โค้ด กดรีเฟรชก่อน แล้วค่อยใส่น้ะ
   ตอบ บีบี้ คอมเม้นกลางนะค้ะ

.section .comment-text {
TEXT-ALIGN: center; }

</style>
   ตอบ  horro

ไม่เป็นไรค่ะ พี่ยินดีน้ะ ๆๆ
ปล. ถึงทุกคอมเม้นท์..

พี่ขอโทดน้ามาตอบช้าอ่า
อิอิ.. จะพยามมาเร็ว ๆนะจ้ะ ๆๆ *

.comment {background:url ; background-position: 59px 50px;background-repeat:no-repeat;}
.comment-picture {MARGIN-TOP: 7.5em; LEFT: 16.6em;POSITION: relative;}
.comment-picture {height:100px!important; width:100px;border:none;}
.comment-picture a img {width:100px;height:100px;border:none;}
</style>

นี้โคดปีกที่เวปปีกสวยๆอะค่ะ เราเลือกปีกแรก เราก็อปเอาไปใส่ ต้องเพลงโปรดอ่า แต่มันไม่ขึ้นอะไรเลยอ่า แต่ดันไปขึ้นโคดที่หน้าเวปhi เราแทน-*- โคดที่โพสเปงโคดที่เราก็อปไปใส่อะค่ะ เราก็อปผิดยังไงช่วยตอบทีได้ไหมค่ะ งงชะมัดเลย

แล้ว รูปหรือโคดที่จะใส่ต้องช่องคอมเม้นอะค่ะ ทำไงเหรอมีโคดไหมค่ะ แล้วมีรูปให้เลือกไหมค่ะ อยากทำมากๆ แต่โง่มากๆๆ ช่วยตอบทีนะค่ะกรุณาเราเถอะ
    ตอบ StrAwl3erRy

ถ้าขึ้นโค้ดก้อมีสถานเดียว
คือน้องใส่โค้ดผิดค้ะมันเรยไม่แสดงผล

เด่วเอาใหม่นะจ้ะ
น้องลบอันเก่าออกก่อนน้ะ
แระใส่นี่แทน

.comment {background:url(); background-position: 59px 50px;background-repeat:no-repeat;}
.comment-picture {MARGIN-TOP: 7.5em; LEFT: 16.6em;POSITION: relative;}
.comment-picture {height:100px!important; width:100px;border:none;}
.comment-picture a img {width:100px;height:100px;border:none;}
</style>

i33
พี่อยากได้โค้ดที่คอมเม้นอยู่ตรงกลางแต่พวกสไลด์เพื่อนอยู่ริมๆแต่ให้พวกเพื่อนที่คอมเม้นอยู่กึ่งกลาง
พี่เข้าใจมะเนี่ยแต่ถ้าทำได้ก้อขอบคุนค่ะ
   ตอบบีบี้จ้ะ

จัดกลางเม้น
ใส่โค้ดนี่ไปนะจ้ะ

.section .comment-text {
TEXT-ALIGN: center; }

</style>

อยากทราบว่า...

ในช่องๆ นึงใส่โคดได้อันเดียว หรือว่าใส่ได้หลายอันคะ เพราะช่องเต็อ่ะค่ะ ใส่ไสลด์เต็แล้วอะค่ะ ช่วยตอบทีนะคะ
เอาเส้นคั่นลงแล้วมันไม่ขึ้นอ่าคร้า

ช่วยหน่อยนร้าคร้า

ขอโค้ดด้วยนร้า
กลับไปยังรายบอร์ด